Habari wadau,
Mwanangu mwenye miaka minne ana tabia ya kunyonya kidole, nimejaribu kumweka pilipili na baadae kumfunga bandage lakini hajaacha kutumia.
Niliwahi sikia madhara ya kunyonya kidole ni pamoja na meno kutoka nje.
Naomba kwa anayejua jinsi ya kumzuia anisaidie.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanangu mwenye miaka minne ana tabia ya kunyonya kidole, nimejaribu kumweka pilipili na baadae kumfunga bandage lakini hajaacha kutumia.
Niliwahi sikia madhara ya kunyonya kidole ni pamoja na meno kutoka nje.
Naomba kwa anayejua jinsi ya kumzuia anisaidie.
Sent using Jamii Forums mobile app