Niende Canada au Australia?

Niende Canada au Australia?

fatu2010

Senior Member
Joined
Mar 4, 2014
Posts
173
Reaction score
143
Igweeeeeeeeeeee!
Wadogo mambo, wakubwa shikamooni.
Nachukua nafasi hii kuomba ushauri kwenu wakaka zangu na wadada popote mlipo.

Eti jamani kati ya kwenda kusoma na kutafuta maisha (kuwa raia kabisa) wapi ni rahisi na maisha yake sio magumu? naomba na mifano ya maeneo kabisa maana hizo nchi ni kubwa sana, naimani kuwa kuna watu wako Canada na wengine wako Australia.

Asanteni sana mbarikiwe
 
Marhaba!
Swali muhimu zaidi, kwenu ni mboga 12 na ulianza kupelekwa na gari shuleni tangu ukiwa chekechea? Au ni mtoto wa maskini?
 
Australia inaongoza kwa ubaguzi wa rangi labda kama wewe ni mzungu ila kama ni mweusi bora uende canada
 
Marhaba!
Swali muhimu zaidi, kwenu ni mboga 12 na ulianza kupelekwa na gari shuleni tangu ukiwa chekechea? Au ni mtoto wa maskini?

Middle income mkuu, mtanzania wa kawaida kabisa ila nataka kuona fursa
 
Australia inaongoza kwa ubaguzi wa rangi labda kama wewe ni mzungu ila kama ni mweusi bora uende canada
mimi mweusi kabisa nimezaliwa Nsangamwalugeshi Bariadi watanibagua kwa nini? huko hakuna watu wenye ngozi nyeusi?
Je Canada wako weusi wengi sana? na waTanzania je?
 
mimi mweusi kabisa nimezaliwa Nsangamwalugeshi Bariadi watanibagua kwa nini? huko hakuna watu wenye ngozi nyeusi?
Je Canada wako weusi wengi sana? na waTanzania je?
Watu weusi Australia wapo ila ndo hivyo wanabaguliwa hasahasa wale wa tabaka la chini Ukitaka usibaguliwe labda uwe ni msomi au ni nwanafunzi unaejiweza au uwe unafanya kazi ya kueleweka ila ndo kama unategemea kutafuta maisha kwa kufanya kazi za vijungujiko tegemea ubaguzi wa hali ya juu sana lakini kama we ni mwanamke jihadhari ukiingia kichwakichwa ujue kwamba kuna human trafficking.
 
Watu weusi Australia wapo ila ndo hivyo wanabaguliwa hasahasa wale wa tabaka la chini Ukitaka usibaguliwe labda uwe ni msomi au ni nwanafunzi unaejiweza au uwe unafanya kazi ya kueleweka ila ndo kama unategemea kutafuta maisha kwa kufanya kazi za vijungujiko tegemea ubaguzi wa hali ya juu sana lakini kama we ni mwanamke jihadhari ukiingia kichwakichwa ujue kwamba kuna human trafficking.

Jah Bless, thanks sana kwa muda wako na kushauri.
 
Canada uchumi wao uko juu kuliko Australia ingawa hawa jamaa wote wamehamia kutoka Ulaya enzi hizo kiutamaduni hamna tofauti, hao wa asili aborigines hawana nguvu ni minority
 
Hakuna mahala popote duniani penye maisha rahisi.....bali maisha rahisi yanaletwa na juhudi zako katika kufanya kazi.......

Kama unaenda ulaya kwa kutarajia maisha rahisi kama yale ya mteremko....basi ulaya sio mahali sahihi kwako.....ila kama utauacha uvivu wako nyumbani na kwenda kufanya kazi kwa bidiii....hutajuta kwends ulaya.......
 
Igweeeeeeeeeeee!
wadogo mambo, wakubwa shkamoni
Nachukua nafasi hii kuomba ushauri kwenu wakaka zangu na wadada popote mlipo. Eti jamani kati ya kwenda kusoma na kutafuta maisha (kua raia kbs) wapi ni rahisi na maisha yake sio magumu? naomba na mifano ya maeneo kbs maana hizo nchi ni kubwa sana,naimani kuwa kuna watu wako Canada na wengine wako Austrelia.

Asanteni sana mbarikiwe
Unataka kwenda kama mwanafunzi, mtalii au nani..ila yote kwa yote nakushauri uende Canada.
 
Mwana ukienda Canada nitakutuma mzigo unipelekee kwa mshkaji
 
Australia inaongoza kwa ubaguzi wa rangi labda kama wewe ni mzungu ila kama ni mweusi bora uende canada

Kama Australia ni wabaguzi je huku kwetu si nibalaa tunabagua watu wa nje hivi hivi mchana kweupee
 
Back
Top Bottom