Nieleweke hivi wanajamvi

Nieleweke hivi wanajamvi

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Posts
365
Reaction score
130
Naomba Nieleweke Hivi, Cjaja hapa Jamvini Kuja Kuleta Story Za Uongo Au Kufurahisha GENGE, Nimekuja Hapa Kwasababu Najua Kuna Watu Wazima Ambao WanaAkili Timamu za kuweza kunipa Msaada Wa Ushauri Na Mawazo pia, Na Kila Ninachoandika ni Historia yangu ya Ukweli ambayo imenitokea katika Maisha yangu, ivyo Nakuwa nahitaji Msaada Kutoka Kwenu Nyie WanaJamvi , Sasa Unakuta Mtu Anakukashifu badala ya kukupa ushauri ,.iyo Sio Tabia nzuri, Nikiwa kama Kijana Mwenzenu Nahitaji kushauriwa na kukosolewa Pale Ninapokuwa Nimekosea, Sio Matusi na Kukashfu. MNIELEWE IVYO MIMI NI TU MSTAARABU SANA NA NINAYEPENDA KUTHAMINI MICHANGO YA WATU MBALIMBALI KATIKA JAMII YE2. NAWASILISHA
 
usjali
endelea kutoa historia mkuu ,kazi yetu ni kurudisha wale waliopotea zizini
 
umezidi sasa hata kama ni mshauri anashaurije hivyo kwa mfuatano wa thread bana, soma na za wenzio kwanza na we uchangie ,, sasa unataka watu wasome zako tu, maisha kutoa na kupokea ndio mpango mzima
 
tatizo unacheza na akil zetu unaleta post 2 tofauti kwa wakati mmoja sasa tuelewe kipi, unakismati at the same time dem pasua kichwa sasa tukueleweje?
 
hebu jichunguze ni wapi ulipokosea. wewe bado ni mgeni sana hapa JF sisi kama wana JF tuna utaratibu na utamaduni wetu wa kuelezea yale maswahibu yaliyotusibu.
Namna yako ya kuelezea mambo ni yakitoto sana na iliyokosa staha, hesima na maadili.
Kwa mwendelezo wako huo unaweza kupaona JF ni mahali pachungu mno, kwa kuwa utamaduni wa hapa ni tofauti sana na tamaduni za mitandao mingine ya kijamii kama FB, Twitter etc

Join Date : 11th December 2012
Posts : 17
Rep Power : 304


Likes Received2
Likes Given0
[h=2]
icon3.png
Nieleweke hivi wanajamvi[/h]

Naomba Nieleweke Hivi, Cjaja hapa Jamvini Kuja Kuleta Story Za Uongo Au Kufurahisha GENGE, Nimekuja Hapa Kwasababu Najua Kuna Watu Wazima Ambao WanaAkili Timamu za kuweza kunipa Msaada Wa Ushauri Na Mawazo pia, Na Kila Ninachoandika ni Historia yangu ya Ukweli ambayo imenitokea katika Maisha yangu, ivyo Nakuwa nahitaji Msaada Kutoka Kwenu Nyie WanaJamvi , Sasa Unakuta Mtu Anakukashifu badala ya kukupa ushauri ,.iyo Sio Tabia nzuri, Nikiwa kama Kijana Mwenzenu Nahitaji kushauriwa na kukosolewa Pale Ninapokuwa Nimekosea, Sio Matusi na Kukashfu. MNIELEWE IVYO MIMI NI TU MSTAARABU SANA NA NINAYEPENDA KUTHAMINI MICHANGO YA WATU MBALIMBALI KATIKA JAMII YE2. NAWASILISHA
 
Nimewapata Wadau.,Sema Punguzeni KUPONDA , Mtu anaeleweshwa kwa Maneno Na taratibu na c o Kupondwa Kwa MATUSI na KEJELI
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom