Msaada Wanajamvi, Ndoa inataka Kuota Mbawa

STimira

Senior Member
Feb 14, 2012
133
23
Salaam Wanajamvi! Ni matumaini yangu kuwa wote mu-wazima mkiwa tayari mnajiandaa na sherehe ya kuzaliwa kwa Messiah pamoja na mwaka mpya ambao nao nadhani haugawanyiki kwa nne! Baada ya Salaam, ndugu zangu naombeni mawazo na ushauri wenu. Ndugu yenu majanga yamenikuta! Nina Mpenzi wangu smbae tulikuwa mbali nae kama mwaka hivi kutokana na issue za kusaka njuluku! Juzi tumeonana na kuungana tena katika dimbei la madavi udavi! Kwa vile ni muda mrefu hatujawa pamoja basi tuliamua kwa kauli moja kufanya ngono salama na siju hiyo kwa kweli tuliinjoy sana ingawa nilipiga kimoja tu cha mkwezi! Issue ilikuja siku ya pili; tulikutana kama kawaida tukafanya romance na jamaa akapanda kama kawaida! Kosa likawa nilipotaka kuvaa kondomu ngoma ilishuka ghafla na haikuweza kusimama tena for more than two hours! Mwenzangu alichpwaza ni kuwa tayari nilifanya ngono na mtu mwingine ndo maana hali imekuwa vile! Hapa ni mtiti tu na mama hataki kunielewa hata ninapomueleza kuwa sielewi hali hii imetokeaje! Naombeni msaada wanajamvi kwa nini hali hii imenitokea na inatishia kukosa mchumba? Nifanye nini ili hali kama hii isije tokea wakati meingine? Nawasilisha wadau, every opinion shall be appreciated! Asanteni!!!
 
Uliingiwa na hofu na inaonekana hamuaminiani! Jipange tena uache mchecheto
 
Je hali hyo imedumu had leo? Kama uko vizuri muite usimamie show ili aamini.

Je yeye mashaka yake ni nini?.

Ili isijirudie,usipanie game,ukiwa unampango wa game jiandae kisaikolojia mapema sio kushtukiza.
 
Salaam Wanajamvi! Ni matumaini yangu kuwa wote mu-wazima mkiwa tayari mnajiandaa na sherehe ya kuzaliwa kwa Messiah pamoja na mwaka mpya ambao nao nadhani haugawanyiki kwa nne! Baada ya Salaam, ndugu zangu naombeni mawazo na ushauri wenu. Ndugu yenu majanga yamenikuta! Nina Mpenzi wangu smbae tulikuwa mbali nae kama mwaka hivi kutokana na issue za kusaka njuluku! Juzi tumeonana na kuungana tena katika dimbei la madavi udavi! Kwa vile ni muda mrefu hatujawa pamoja basi tuliamua kwa kauli moja kufanya ngono salama na siju hiyo kwa kweli tuliinjoy sana ingawa nilipiga kimoja tu cha mkwezi! Issue ilikuja siku ya pili; tulikutana kama kawaida tukafanya romance na jamaa akapanda kama kawaida! Kosa likawa nilipotaka kuvaa kondomu ngoma ilishuka ghafla na haikuweza kusimama tena for more than two hours! Mwenzangu alichpwaza ni kuwa tayari nilifanya ngono na mtu mwingine ndo maana hali imekuwa vile! Hapa ni mtiti tu na mama hataki kunielewa hata ninapomueleza kuwa sielewi hali hii imetokeaje! Naombeni msaada wanajamvi kwa nini hali hii imenitokea na inatishia kukosa mchumba? Nifanye nini ili hali kama hii isije tokea wakati meingine? Nawasilisha wadau, every opinion shall be appreciated! Asanteni!!!

mkuu au ndo madhara ya puri wakat mama hayupo?
 
Sasa ndoa inatoka wapi hapo? Ushauri, mkapime afya kwanza. Utafanyaje ngono na mipira bhana...
 
Jambo kama hili lilinitokea tena kwa mtu ambaye nimeshafanya naye mapenzi tena kwa ufanisi mkuwa kama wiki mbili kabla bila matarajio lakini zamu hii nilipanga kuwa naye usiku mzima lakini kusema kweli nilifanikiwa kupiga kimoja na baada ya hapo jamaa anasimama imara ila nikigusa tu condom hulala hapo hapo.
Iliniuma sana siku hiyo......nikajiona mnyonge sana.
Nilichokiona kabla ya ujio wake nilikuwa na hofu sana na sikujua nilikuwa nahofia nini....lakini alipofika hofu iliisha lakini matokeo yake yakawa hayo.:mad:
 
Mkuu kuna sehemu umesema "ulipiga 1 tu cha mkwezi", tutake radhi wakwezi wa wapi hao wanaopiga 1 tu! Sisi wakwezi wa DSM zetu 5!
 
Hiyo winchi haitaki soksi! Kama ni mkeo soksi za nini? Cheza bila soksi! May be una tatizo la kisaikolojia.
 
!!!Hiyo winchi haitaki soksi! Kama ni mkeo soksi za nini? Cheza bila soksi! May be una tatizo la kisaikolojia.
 
Kichwa cha habari hakishabihiani na maelezo au mimi sijaelewa. Ikiwa huyo si mkeo ujue Mungu amekupenda na amesema nawe kwa vitendo acha hayo machukizo kama vipi oaneni sherehe mtafanya baadae.
 
I don't believe in distance relationships. Tafuta wa karibu itakusaidia kumuamini upige kavu
 
Tatizo hapo ni kutoaminiana,una hofu na huyo mchumba ako…,mshauri mkapime ili kila mtu awe huru katika mgegedo,nadhani na hilo tatizo litakwisha.
 
Back
Top Bottom