AgentMalcolmTz
Member
- Oct 1, 2026
- 9
- 10
Honda fitHonda ipi mkuu?
Honda fitHonda ipi mkuu?
Vitz✅Wakuu kati ya gari hizi nichukue ipi; Vitz old model,Funy Cargo,Suzuki swift old model,corrola ya 4E, raum old model
Hapo Honda Fit tu. Watu sijui kwann hawaipendi hii gari.Honda ipi mkuu?
Honda Fit iyo, 2nd generation, mwaka 2013 kurudi nyuma, best car, me ndio Nina own 3rd gen ya 2013 kuja mbele hafu Kuna forth gen ya 2022. Watu wanaangamia kwa kukosa maarifa.Hii hapa kimepita jirani yangu kinaelekea Lusaka.View attachment 3682327
Haka kadude hapana
Hicho cha 2016 ndio nakitumia Sauzi ni kigari kweli wala hakisumbui na nilinunua bei ndogo sana nikasema ngoja nikijaribu kwa kazi za town kumbe ni gari kabisaa natamani nikilete home.Honda Fit iyo, 2nd generation, mwaka 2013 kurudi nyuma, best car, me ndio Nina own 3rd gen ya 2013 kuja mbele hafu Kuna forth gen ya 2022. Watu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Unyama sana. Watu wanataka NZ engine, mambo ya Honda hawataki kusikiaHicho cha 2016 ndio nakitumia Sauzi ni kigari kweli wala hakisumbui na nilinunua bei ndogo sana nikasema ngoja nikijaribu kwa kazi za town kumbe ni gari kabisaa natamani nikilete home.
Hawazijui kwa sababu wanatumia vitu kwa kuangaliana nimeona Honda katoa Hybrid za 2024 kama hizo fit udogo wake Zimbabwe na Zambia wanazinunua sana.Unyama sana. Watu wanataka NZ engine, mambo ya Honda hawataki kusikia