Ni zawadi gani nzuri ya kumpa mume wako?

Ni zawadi gani nzuri ya kumpa mume wako?

Gaelle

Member
Joined
Jun 21, 2012
Posts
16
Reaction score
9
Jamani wadau naomba mnisaidie ni zawadi gani naweza mpatia mume wangu.... nisaidieni.
 
thanks smile.... lakini hicho kipochi ulimaanisha wallet? wat f km hatumi wallet?
 
Kubwa ni heshima kwake na ndugu zake,uvumilivu,hekima ya hali ya juu unapotokea mkwaluzano baina yenu,usiwape marafiki nafasi ya kujua kila mnalo panga na kufanya wewe na mumeo au kujua matatizo yenu.Kuwa mbunifu katika swala zima la sita kwa sita,msaidie katika swala zima la uchumi hasa kumshauri katika matumizi yaliyo ya manufaa kwa familia,mwisho umshauri kufanya ibada.Hizo ndo zawadi nzuri kama unataka ndoa idumu sio maua,kadi na boxa na surprise za bethidey,hizo ni minor.Hizo zifanye baada ya hizo za juu.
 
mimi nilichokuwa nakitaka kwa waifu kabla sijamuoa na ambacho ninakipata hadi leo, kwanza kabisa ni kunipa unyumba mzuriiii hadi akili yangu ichangamke na kutulia kama ilikuwa na stress,kuwa mwaminifu asitoke nje ya ndoa, na aniheshimu mimi na ndugu zangu....nilikuwa sihitaji pesa zake, wala mchango wowote wa pesa kwenye familia kwasababu ninazo....akinipa hizo, hata kama ndugu zangu watamwandama vipi nitamtetea...lakini kama hanipi unyumba mzuri, yaani sio fundi, alafu ananidharau, naungana na ndugu zangu tumchachafye sasaivi.
 
Kubwa ni heshima kwake na ndugu zake,uvumilivu,hekima ya hali ya juu unapotokea mkwaluzano baina yenu,usiwape marafiki nafasi ya kujua kila mnalo panga na kufanya wewe na mumeo au kujua matatizo yenu.Kuwa mbunifu katika swala zima la sita kwa sita,msaidie katika swala zima la uchumi hasa kumshauri katika matumizi yaliyo ya manufaa kwa familia,mwisho umshauri kufanya ibada.Hizo ndo zawadi nzuri kama unataka ndoa idumu sio maua,kadi na boxa na surprise za bethidey,hizo ni minor.Hizo zifanye baada ya hizo za juu.
safi my dear ungekuwa karibu ningekupa zawadi
 
michango mizuri kutoka kwa wadau, zawadi utaipata tu hapa! ol the best!
 
Upendo, heshima, uaminifu na ... By the way mi mwanaume nimepita tu .... Sorry ....!
 
Umnunulie Subaru sports atasahau kila kitu a'drive' away from problems in his life
 
Back
Top Bottom