Ni wapi penye unafuu!

Ni wapi penye unafuu!

Zamaulid

Platinum Member
Joined
May 25, 2009
Posts
20,334
Reaction score
16,786
530094_121975634616806_206327631_n.jpg
​
 
bora nyoka aisee...hao vifaa huko chini ni hatari...
 
dah.....kwa nini jamaa akumbwe na hatari namna hiyo....hapo na mti unakatika taratibu.......
 
dah.....kwa nini jamaa akumbwe na hatari namna hiyo....hapo na mti unakatika taratibu.......
Preta huyo jamaa alikuwa anakata huo mti mara simba akatokea, akaona apande mtini. Hii ni fundisho unapofanya jambo lolote unatakiwa ufanye kitu kinachoitwa @Risk @Assessment
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom