National Anthem
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 19,174
- 56,211
😅😅😅anza kumfundisha madarasa ya awali.. akifuzu mlete kwanguNational Anthem kazi kwako
😅😅😅anza kumfundisha madarasa ya awali.. akifuzu mlete kwanguNational Anthem kazi kwako
😅😅😅 njoo home hapa[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji28]basi we mganga Sio mchawi toa location
Mkuu nakutafuta upo wapi leondio cheki Unique Flower
Naelekea hapo kati mala moja... foleni hapaaa 😵💫😵💫😵💫😵💫😵💫Mkuu nakutafuta upo wapi leo
Njoo pmNaelekea hapo kati mala moja... foleni hapaaa 😵💫😵💫😵💫😵💫😵💫View attachment 2732636
ndio nimeshuka napo enda.. mkuuNjoo pm
Fanya ivyondio nimeshuka napo enda.. mkuu
on air mzeeFanya ivyo
Ni kweli, uganga na Uchawi ni mapacha kabisa.Waganga wengi ni wachawi Siku hizi na ndo maaana ukienda kutibiwa matatizo hayaishi anakutibu nusu au anakuekea kitu unapata nafuu unarudi Tena kwake
Afu Kuna waganga ukienda kutibiwa kama una maradhi wachawi wanawafata usiku wanapanda dau hauponi ng'oo yaani wanamuambia tuachie huyu Mtu wetu huyuu
Tafuta mchungaji wa haya makanisa ya kishikaji au sheikh yeyote watakusaidia tu.Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.
Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.
Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
Anza na masheikh na wachungaji wa haya makanisa ya kisasa kama vile kina MC Pilipili na MasanjaKama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.
Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.
Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.