Ni wapi nitapata mtu wa kuniingiza katika uchawi?

Ni wapi nitapata mtu wa kuniingiza katika uchawi?

Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.

Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.

Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
Mpaka hapo tangu unapata wazo hilo tayari wewe ni mwanga sema huna vifaa vya kutosha kubobea kwenye fani
 
Waganga wengi ni wachawi Siku hizi na ndo maaana ukienda kutibiwa matatizo hayaishi anakutibu nusu au anakuekea kitu unapata nafuu unarudi Tena kwake
Afu Kuna waganga ukienda kutibiwa kama una maradhi wachawi wanawafata usiku wanapanda dau hauponi ng'oo yaani wanamuambia tuachie huyu Mtu wetu huyuu
Ndio Mana ni vizuri kuwa na waganga wa mbali..halafu sio mmoja
 
Fanya hivi chukua mshumaa halafu usiku saa 8 vua nguo zote inama kidogo jeshini kuna mwendo unaitwa kisengele nyuma KISHA INAMA NA ZUNGUKA NYUMBA YAKO MARA SABA UKU UMESHIKA MSHUMAA UTAKAPOFIKISHA MARA YA SABA HUO MSHUMAA UTAWAKA USIPOWAKA UJUE WW KUWA MCHAW NI NGUMU MPAKA UZIKE KONDOO SABA WAKIWA HAI
 
Kwanza kabla ya yote, Uchawi sio tamaduni wala jadi ya muafrika, bali ni tabia ya washenzi, walafi, wenye roho mbaya, wabinafsi na washenzi ambao hawapendi maendeleo ya wenzao, na hii tabia(uchawi) si kwa waafrika tu bali ktk jamii zote dunian ipo.

Ungesema unataka kuunganisha na imani ya jadi na sio uchawi, kuna tofauti kati ya jadi na uchawi, jadi haihusiani na uchawi+ushirikina, uchawi unahusu kuharibu tu, jadi haihusu kuharibu.

Mlidanganywa na wazungu+dini kuwa jadi+mila za muafrika ni uchawi, wakat si kweli, bali jadi iko kinyume na tabia zote zinazokwenda kinyume na asili ya mtu.

Mchawi hajawai takiwa ktk mila+tamaduni za kiafrika ndiomaana wachawi tangu karne na karne walikuwa wakiwindwa kwa kuuwawa ama kutengwa na hizo hizo jamii za waafrika walioishi ktk mila+tamaduni+jadi.

Mjue kutofautisha mila za muafrika na huo ushirikina, we sema unataka kuwa mshirikina na hakunaga mshirikina au mchawi mzuri wote wabaya, utadangannywa unapojiunga lkn ukishaingia uko ndio hivyo tena.

Pili, uchawi hautafutwi adharani hivi, humu sidhan kama utapata ukitakacho, nenda vijijin huko ulizia wazee huko utapata connection, achana na hawa wachawi wa mjini ambao hata Panyaroad wanawasumbua, nenda vijijin huko nafaka zinaanikwa njian hakuna mdudu, mtu wala kiumbe wakubeba mali ya mtu[emoji16].
 
Kama ni black magic unataka kijifunza mbona knowledge ipo widely available Ila lazma Usiwe na woga ,kiumbe wa kwanza kumuita nlijua ni story tu ,kiumbe kaja kweli bila Mimi kutarajia, ana kwa ana na jini Mephistopheles ,sema lazima ujue Kinga na usali Sana tena sana ,kwa kuwa bila Imani kwa mungu wale viumbe watakushinda nguvu.
Ila nyota yako ikikukubali ufanikiwe kuita mmoja tu ,watakufunza mengi Sana katika hyo elimu.
Ila kwanza inua Kundalini energy mpaka kwa magoti atleast ,in short usipoweza kiunua kikombe bila kukishika na mikono au Kama ww na mungu hampo sawa kaa mbali na black magic kabisaaaaaaa
 
Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.

Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.

Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
Mshana Jr mteja wako huyu hapa
 
Waganga wengi ni wachawi Siku hizi na ndo maaana ukienda kutibiwa matatizo hayaishi anakutibu nusu au anakuekea kitu unapata nafuu unarudi Tena kwake
Afu Kuna waganga ukienda kutibiwa kama una maradhi wachawi wanawafata usiku wanapanda dau hauponi ng'oo yaani wanamuambia tuachie huyu Mtu wetu huyuu
mbona mie siwafanyii hivyo wateja wangu
 
Kama ni black magic unataka kijifunza mbona knowledge ipo widely available Ila lazma Usiwe na woga ,kiumbe wa kwanza kumuita nlijua ni story tu ,kiumbe kaja kweli bila Mimi kutarajia, ana kwa ana na jini Mephistopheles ,sema lazima ujue Kinga na usali Sana tena sana ,kwa kuwa bila Imani kwa mungu wale viumbe watakushinda nguvu.
Ila nyota yako ikikukubali ufanikiwe kuita mmoja tu ,watakufunza mengi Sana katika hyo elimu.
Ila kwanza inua Kundalini energy mpaka kwa magoti atleast ,in short usipoweza kiunua kikombe bila kukishika na mikono au Kama ww na mungu hampo sawa kaa mbali na black magic kabisaaaaaaa
Ongeza maarifa mkuu
 
Back
Top Bottom