Ni wapi nitapata mtu wa kuniingiza katika uchawi?

Ni wapi nitapata mtu wa kuniingiza katika uchawi?

Kuna dada anafanya kazi NSSF mkoa flan
1. Anajiita Mwami kama wewe, as nick name
Jina lake halisi ni Mwamvita

2. Status zake za mara kwa mara zinafanana kidogo na ulichoandika

Labdaaa...[emoji848][emoji848]
Am jus saying
 
Kwanza kabla ya yote, Uchawi sio tamaduni wala jadi ya muafrika, bali ni tabia ya washenzi, walafi, wenye roho mbaya, wabinafsi na washenzi ambao hawapendi maendeleo ya wenzao, na hii tabia(uchawi) si kwa waafrika tu bali ktk jamii zote dunian ipo.

Ungesema unataka kuunganisha na imani ya jadi na sio uchawi, kuna tofauti kati ya jadi na uchawi, jadi haihusiani na uchawi+ushirikina, uchawi unahusu kuharibu tu, jadi haihusu kuharibu.

Mlidanganywa na wazungu+dini kuwa jadi+mila za muafrika ni uchawi, wakat si kweli, bali jadi iko kinyume na tabia zote zinazokwenda kinyume na asili ya mtu.

Mchawi hajawai takiwa ktk mila+tamaduni za kiafrika ndiomaana wachawi tangu karne na karne walikuwa wakiwindwa kwa kuuwawa ama kutengwa na hizo hizo jamii za waafrika walioishi ktk mila+tamaduni+jadi.

Mjue kutofautisha mila za muafrika na huo ushirikina, we sema unataka kuwa mshirikina na hakunaga mshirikina au mchawi mzuri wote wabaya, utadangannywa unapojiunga lkn ukishaingia uko ndio hivyo tena.

Pili, uchawi hautafutwi adharani hivi, humu sidhan kama utapata ukitakacho, nenda vijijin huko ulizia waze huko utapata connection, achana na hawa wachawi wa mjini ambao hata Panyaroad wanawasumbua, nenda vijijin huko nafaka zinaanikwa njian hakuna mdudu, mtu wala kiumbe wakubeba mali ya mtu[emoji16].
Kuna mmoja mwanga humu namjua. Na anaongoza kubisha kwenye mada kama hzi. Anakuja sasa hiv
 
Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.

Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.

Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
Lengo lako siyo "baya" Ila uchawi huwa na lengo baya,ovu,hatarishi,umiza,haribifu,zubaisha,katisha,lemaza,pumbaza,hangaisha,kwaza,tokomeza,kuua nk.Sasa mpaka hapo,bado unautaka uchawi?
 
Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.

Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.

Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
Watu wanafikiri uchawi ni maarifa yanayojitegemea na kufanya kazi kama sayansi ya maumbile ya asili. Sio, uchawi ni utendaji wa roho ovu kwa malengo maovu kutoka ufalme wa uovu.
 
Kama kichwa Cha habari kinavyo jieleza natafuta kikundi Cha watu/ mtu wanao jihusisha na uchawi wa kuwanga usiku ili niweze kujiunga na Mimi kuweza kufundishwa utalaam huo.

Lengo langu sio baya Ila nimeona ni tamaduni nzuri ya kiafrika itakayonifanya niweze ku experience maisha mengine ya kiroho na tamaduni.

Kwa yeyote alie tayari kwa kunikutanisha na mchawi au mtalaam wa Mambo hayo naomba anisaidie hakika nimevutiwa na kuwa mchawi.
+255715796217 anaitwa Fadhaget ana madarasa yake kila siku ya Jumamosi kule Salasala.
 
Fanya hivi chukua mshumaa halafu usiku saa 8 vua nguo zote inama kidogo jeshini kuna mwendo unaitwa kisengele nyuma KISHA INAMA NA ZUNGUKA NYUMBA YAKO MARA SABA UKU UMESHIKA MSHUMAA UTAKAPOFIKISHA MARA YA SABA HUO MSHUMAA UTAWAKA USIPOWAKA UJUE WW KUWA MCHAW NI NGUMU MPAKA UZIKE KONDOO SABA WAKIWA HAI
Una utani wa kuchekesha🤣
 
Kwanza kabla ya yote, Uchawi sio tamaduni wala jadi ya muafrika, bali ni tabia ya washenzi, walafi, wenye roho mbaya, wabinafsi na washenzi ambao hawapendi maendeleo ya wenzao, na hii tabia(uchawi) si kwa waafrika tu bali ktk jamii zote dunian ipo.

Ungesema unataka kuunganisha na imani ya jadi na sio uchawi, kuna tofauti kati ya jadi na uchawi, jadi haihusiani na uchawi+ushirikina, uchawi unahusu kuharibu tu, jadi haihusu kuharibu.

Mlidanganywa na wazungu+dini kuwa jadi+mila za muafrika ni uchawi, wakat si kweli, bali jadi iko kinyume na tabia zote zinazokwenda kinyume na asili ya mtu.

Mchawi hajawai takiwa ktk mila+tamaduni za kiafrika ndiomaana wachawi tangu karne na karne walikuwa wakiwindwa kwa kuuwawa ama kutengwa na hizo hizo jamii za waafrika walioishi ktk mila+tamaduni+jadi.

Mjue kutofautisha mila za muafrika na huo ushirikina, we sema unataka kuwa mshirikina na hakunaga mshirikina au mchawi mzuri wote wabaya, utadangannywa unapojiunga lkn ukishaingia uko ndio hivyo tena.

Pili, uchawi hautafutwi adharani hivi, humu sidhan kama utapata ukitakacho, nenda vijijin huko ulizia wazee huko utapata connection, achana na hawa wachawi wa mjini ambao hata Panyaroad wanawasumbua, nenda vijijin huko nafaka zinaanikwa njian hakuna mdudu, mtu wala kiumbe wakubeba mali ya mtu[emoji16].
Pia wewe umezungumzia uchawi usio na tija, kweni kama anataka kua mchawi ila asiharibu maisha ya mtu mwingine Kuna kosa gani?
 
Back
Top Bottom