Ni wakati wa kumchochea Rais Magufuli amuone DC Mnyeti Huu ni wakati wa kumchochea Rais John Magufu

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,249
2,000
Huu ni wakati wa kumchochea Rais John Magufuli,Huu ni wakati wa kumchochea Makamu wa Rais Mama Samia Suluhu Hassan,Huu ni wakati wa Kumchochea Waziri Mkuu Kasim Majaliwa,

Hawa wote tunapaswa kuwachochea ili washauriane na kumtimua kazi Alexander Mnyeti Mkuu wa wilaya huko mkoani Arusha ambaye anataka viongozi wa kitaifa walioapa kuwasaidia wanyonge washindwe kujua matataizo yanayowakabili wananchi waliowapa dhamana

Ninawachochea wamuondoe Mnyeti kwenye UDC kwa kuwa mkuu huyu wa wilaya anaamini katika kulinda kitumbua chake zaidi kuliko kutatua kero za wananchi

Ninawachochea wamfukuze Mnyeti katika Udc kwa kuwa Mnyeti anatumia madaraka yake vibaya kuwakamata watoa taarifa juu ya madhila yanayowakumba watanzania ambao Rais Magufuli ameapa kuweka mazingira mazuri ya kutatua kero zao
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Oct 23, 2013
8,945
2,000
Kama kweli JPM kweli yupo makini..

Ndani ya 24hrs laZima awe amefanya kitu..

Na ni kumtimua tu huyu DC aliyemkamata mwandishi wa Habari wa ITV kwa kosa ambalo kiuhalisia halipo.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,346
2,000
Huu ni wakati wa kumchochea Rais John Magufuli,Huu ni wakati wa kumchochea Makamu wa Rais Mama Samia Suluhu Hassan,Huu ni wakati wa Kumchochea Waziri Mkuu Kasim Majaliwa,

Hawa wote tunapaswa kuwachochea ili washauriane na kumtimua kazi Alexander Mnyeti Mkuu wa wilaya huko mkoani Arusha ambaye anataka viongozi wa kitaifa walioapa kuwasaidia wanyonge washindwe kujua matataizo yanayowakabili wananchi waliowapa dhamana

Ninawachochea wamuondoe Mnyeti kwenye UDC kwa kuwa mkuu huyu wa wilaya anaamini katika kulinda kitumbua chake zaidi kuliko kutatua kero za wananchi

Ninawachochea wamfukuze Mnyeti katika Udc kwa kuwa Mnyeti anatumia madaraka yake vibaya kuwakamata watoa taarifa juu ya madhila yanayowakumba watanzania ambao Rais Magufuli ameapa kuweka mazingira mazuri ya kutatua kero zao
Kama Kweli Mnataka Aondolewe Inabidi Ninyi Ukawa Mtumie Mtu Mwingine Maana Ikionekana Ninyi Ndo Hammpendi Mnamtafutia URC Kabisa
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Huu ni wakati wa kumchochea Rais John Magufuli,Huu ni wakati wa kumchochea Makamu wa Rais Mama Samia Suluhu Hassan,Huu ni wakati wa Kumchochea Waziri Mkuu Kasim Majaliwa,

Hawa wote tunapaswa kuwachochea ili washauriane na kumtimua kazi Alexander Mnyeti Mkuu wa wilaya huko mkoani Arusha ambaye anataka viongozi wa kitaifa walioapa kuwasaidia wanyonge washindwe kujua matataizo yanayowakabili wananchi waliowapa dhamana

Ninawachochea wamuondoe Mnyeti kwenye UDC kwa kuwa mkuu huyu wa wilaya anaamini katika kulinda kitumbua chake zaidi kuliko kutatua kero za wananchi

Ninawachochea wamfukuze Mnyeti katika Udc kwa kuwa Mnyeti anatumia madaraka yake vibaya kuwakamata watoa taarifa juu ya madhila yanayowakumba watanzania ambao Rais Magufuli ameapa kuweka mazingira mazuri ya kutatua kero zao
Huijui historia ya mnyeti na magufuli hivyo ni rahisi sana kulifikiria hilo.
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,148
2,000
Yani mtu anaripoti tatizo badala ya kulitatua na kushukuru kwa kukuonesha jambo wewe unamkamata huh!!!!masikini watanzania.
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Kama Kweli Mnataka Aondolewe Inabidi Ninyi Ukawa Mtumie Mtu Mwingine Maana Ikionekana Ninyi Ndo Hammpendi Mnamtafutia URC Kabisa
Tena nadha wataamuharakishia uwaziri kamili wa wizara fulan baada ya fulan kutumbuliwa
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
25,817
2,000
Uzuri wa Magu
Hana muda wakufuatilia chuki za watu hovyo hovyo
Kama anamapungufu huyo Dc ni Rahidi kufahamu.
Nyie watu wa Arusha hakuna siku mlisha mpongeza RC au DC
Sasa sijui mnajisahaulisha kuwa hamfahamiki!!!

Rais wangu Ukumbuke kale kamsemo
UKIONA ADUI YAKO ANA KUPONGEZA RUDI NYUMA UJIULIZE NIWAPI UMEKOSEA,
NA UKIONA ANALIALIA.....
 

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,249
2,000
Uzuri wa Magu
Hana muda wakufuatilia chuki za watu hovyo hovyo
Kama anamapungufu huyo Dc ni Rahidi kufahamu.
Nyie watu wa Arusha hakuna siku mlisha mpongeza RC au DC
Sasa sijui mnajisahaulisha kuwa hamfahamiki!!!

Rais wangu Ukumbuke kale kamsemo
UKIONA ADUI YAKO ANA KUPONGEZA RUDI NYUMA UJIULIZE NIWAPI UMEKOSEA,
NA UKIONA ANALIALIA.....
Mimi sipo Arusha nimeliona kwenye vyombo vya habari utendaji mbovu sana
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,939
2,000
Kutimuliwa kwa Mnyeti hakutakuwa ni Solution ya tatizo hili la " U-MUNGU MTU" there is someone up there who believe he is instead of GOD.
 

LOMAYANN

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
1,165
1,250
Kumbe DC aliyemweka ndani Liundi ni wa Arumeru basi huyu anaweza kwenda na maji and time maana hata RC alishashughulikia hiyo makitu
 

4400

Senior Member
Aug 29, 2015
122
225
Uzuri wa Magu
Hana muda wakufuatilia chuki za watu hovyo hovyo
Kama anamapungufu huyo Dc ni Rahidi kufahamu.
Nyie watu wa Arusha hakuna siku mlisha mpongeza RC au DC
Sasa sijui mnajisahaulisha kuwa hamfahamiki!!!

Rais wangu Ukumbuke kale kamsemo
UKIONA ADUI YAKO ANA KUPONGEZA RUDI NYUMA UJIULIZE NIWAPI UMEKOSEA,
NA UKIONA ANALIALIA.....
Kwa hili la Mnyetti , huwezi shabikia hata kidogo mkuu, kwa sababu ukiangalia kwa makini hakuna kosa hapo. Kama wewe unaona uchochezi hebu tuambie ni upi na amechoea serikali na nani,? Kuhusu nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom