MWANAFIKRA WA KIMKAKATI
Member
- Feb 27, 2023
- 15
- 21
NibupibUkimtazama mwanamke unamuonje kwa mtizamo wako?
Sisi kama wanaume na wanawake Wana mtazamo Gani juu yetu?
Sisi kama wanaume na wanawake Wana mtazamo Gani juu yetu?
AahahahhNibupibUkimtazama mwanamke unamuonje kwa mtizamo wako?
Sisi kama wanaume na wanawake Wana mtazamo Gani juu yetu?
Dah [emoji28]Ukiwa unaandika andika kwa kutulia sio unaandika gari linapita kwenye tuta aina ya Rasta unadunda dunda,
Sawa mkuuUkiwa unaandika andika kwa kutulia sio unaandika gari linapita kwenye tuta aina ya Rasta unadunda dunda,