Kwa mtazamo wako, unakubaliana na hili?

Kwa mtazamo wako, unakubaliana na hili?

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,163
Reaction score
64,232
Najaribu kuwaza.

Kama marehemu Chivayo, angepewa u-rais kwenye nchi yake, kuna uwezekano mkubwa umasikini kwenye nchi yake ungeisha kabisa, na si ajabu kila raia angekuwa anamiliki gari ya maana.

Alikuwa ni mtu wa kutoa sana, si bahili.

Kwa mtazamo wako, unakubaliana na hili?​
 
Hapana sioni hivyo, kutokana na historia ya jinsi alivyoupata utajiri wake na misukosuko yake, ni wazi alikuwa mtu wa dili chafuchafu hata baadhi ya miradi kama ule wa umeme kule Zimbabwe na alivyopiga malipo ya awali bila kuanza ku implement mradi, basi na conclude angekuwa Rais wa hovyo kuliko hata hawa waliopo

NB: Ndugu wa marehemu wanisamehe kwa kumsema marehemu vibaya
 
Hapana sioni hivyo, kutokana na historia ya jinsi alivyoupata utajiri wake na misukosuko yake, ni wazi alikuwa mtu wa dili chafuchafu hata baadhi ya miradi kama ule wa umeme kule Zimbabwe na alivyopiga malipo ya awali bila kuanza ku implement mradi, basi na conclude angekuwa Rais wa hovyo kuliko hata hawa waliopo

NB: Ndugu wa marehemu wanisamehe kwa kumsema marehemu vibaya
Kwa nafasi yake ameweza kuwapatia watu zawadi mbalimbali, kama angepata nafasi kubwa zaidi si angetoa zawadi nyingi zaidi?
 
Kwa nafasi yake ameweza kuwapatia watu zawadi mbalimbali, kama angepata nafasi kubwa zaidi si angetoa zawadi nyingi zaidi?
Nahisi alikuwa anatoa zawadi hizo kwa madhumuni maalumu ya kutafuta umaarufu ili siku zijazo apate nafasi fulani na kuzirudisha nahisi hiyo ilikuwa ndo target yake hakuna mfanyabiashara mjinga, alikuwa ana set mambo yake ili aje apige parefu ila ndo hivyo maisha hayana guarantee mda wowote unapoteza uhai na mambo yako yote yanavurugika
 
Hapana sioni hivyo, kutokana na historia ya jinsi alivyoupata utajiri wake na misukosuko yake, ni wazi alikuwa mtu wa dili chafuchafu hata baadhi ya miradi kama ule wa umeme kule Zimbabwe na alivyopiga malipo ya awali bila kuanza ku implement mradi, basi na conclude angekuwa Rais wa hovyo kuliko hata hawa waliopo

NB: Ndugu wa marehemu wanisamehe kwa kumsema marehemu vibaya
Kwani amefariki kweli?!
 
Back
Top Bottom