Ni umri gani unaofaa kuoa au kuolewa?

Ni umri gani unaofaa kuoa au kuolewa?

kuna moja nilikuta tu haipo mkononi, nyingine wakati nafanya mazoezi gym niliivua nadhani wajanja wakatambaa nayo, nyingine ilikuwa inanibana nikaivua siku hiyo nilikuwa na mechi ya ugenini na timu moja toka Jolly wakati timu inaondoka ikairamba ile pete mezani na nyingine ilitumbukia kwenye sinki wakati nanawa ilinivuka pale mombo hotelini kile kichujio cha maji kilikuwa kibovu ikapitiliza

shughuli unayo.....
 
Ni ushamba kwamba ukioa ni lazima uwe na kila kitu; unaweza usiwe na kitu kabisa na ukaoa na muda mfupi ukapata kila kitu na unaweza kuwa na kila kitu na ukaoa na baadaye kidogo kila kitu kikapotea; Msiipime ndoa katika mizania ya uchumi; havina uhusiano!

wewe ndo umesema!!
ilimradi tu uko tayari kisaikolojia na umependa kwa dhati.pia uwe na paa,mtakula angalau,matibabu basi,mengine mtachakalika tu yaja!
 
hapo kwenye RED ..... kwenye maisha inabidi kushirikiana na kuchuma pamoja sasa kama mchumba nae ana direction nzuri kimaisha kwa nini msioane na kuendelea kutafuta pamoja kuliko kutafuta peke yako vikishapatikana ndio unaoa why msichume pamoja? muanzie toka hamna mpk mnapopata
Siku hizi sio rahisi kumpata mchumba wa kutafuta nae maisha,mambo hayo walikuwa nayo wazazi wetu,kwa mfano mdogo ni kuwa hata mwanamke awe na mshahara mkubwa bado mwanaume utaendelea kutoa kila kitu katika maisha yenu ya kila kitu,wachumba hawajui kutafuta siku hizi bali kutumia.
 
ana matatizo.38? yet single?

kawaida kijana!!no maajabu
haya mambo ya kukimbilia ndoa kisa washkaji wako wameoa/kuolewa
au baba anataka wajukuu,au kutoa nuksi lol
ndio ndoa za siku izi wengine umu wanasema "ivi kuna she/he wenye mapenzi ya kweli?"
 
ana matatizo.38? yet single?
mbona wengi tu wengine mpaka 40 na uwezo wanao ukizingatia life span ya mbongo ni miaka 50 ndio maana yatima wanaongezeka kila siku maana ukizaa 40 hapo ujue mtoto wako ni yatima mtarajiwa
 
Umri mzuri kuoa ni 31-32, Kimipango hakikisha una Masters (MA /Msc.)
 
imedhititishwa wapi kwamba umri wa kuoa ni 24-28?...hakuna umri sahihi.
ni ngumu sana kujadili jambo lolote kwa sasa kwasababu kila kitu mnaomba DERIVATIONS!na uthibitisho

vitu vingine ni vya kijamii sana dada!
hatuitaji kuingia laboratory au kuandaa hela ya research kumshawishi mtu kuamini kuwa KUNA UMRI SAHIHI WA MTU KUOA
 
Funzadume Kama hataki kuzaa jee?
sidhani kama kuna mtu anafikia hatua ya kuoa halafu hataki kuzaa sasa amefunga ndoa ili iweje? maana maandiko yanasema muoane kaanzishe familia
 
duh Masters tena kwenye ndoa inahusika vp? kwani ukioa ndio mwisho wa kusoma?

Samahani ndugu yangu, Kuwa kiongozi wa familia? kunahitaji kujitosheleza kielimu, kimapato, kifikra, na nidhamu binafsi (Self Displine), Kwa hali ilivyo Tanzania zama hizi Mtu huwezi kupata ajira yenye kipato kizuri kama huna Masters, Lakini kama huna hiyo na ni mkulima au mfanya biashara hakikisha umepevuka ki-akili? Na una kipato cha kutosha (Usirudi kwa ndugu na marafiki kuomba sigara au chumvi) Kitu muhimu sana cha kuweka akilini ni Mwanamke yoyote anahitaji matunzo na kulindwa (Care & Protection). Sembuse watoto utakao waleta duniani lazima ujue watahitaji Matunzo na Malezi ikiwamo elimu (Bado unataka baba awe mwanafunzi na mtoto mwanafunzi?)
Hata kesho unaweza kuoa ila ni muhimu ujitambue kwanza? Pili uwe unajitosheleza kimapato kwa ajili yako na familia yako?
 
Samahani ndugu yangu, Kuwa kiongozi wa familia? kunahitaji kujitosheleza kielimu, kimapato, kifikra, na nidhamu binafsi (Self Displine), Kwa hali ilivyo Tanzania zama hizi Mtu huwezi kupata ajira yenye kipato kizuri kama huna Masters, Lakini kama huna hiyo na ni mkulima au mfanya biashara hakikisha umepevuka ki-akili? Na una kipato cha kutosha (Usirudi kwa ndugu na marafiki kuomba sigara au chumvi) Kitu muhimu sana cha kuweka akilini ni Mwanamke yoyote anahitaji matunzo na kulindwa (Care & Protection). Sembuse watoto utakao waleta duniani lazima ujue watahitaji Matunzo na Malezi ikiwamo elimu (Bado unataka baba awe mwanafunzi na mtoto mwanafunzi?)
Hata kesho unaweza kuoa ila ni muhimu ujitambue kwanza? Pili uwe unajitosheleza kimapato kwa ajili yako na familia yako?
Hapa naona kama tunapingana hoja sidhani kama issue ya elimu ina-play part kihivyo kwenye ndoa mimi nimeoa nikiwa 29 na nimekuja kusoma na kupata Masters ndani ya ndoa na nilihamua kusoma baada ya kuona nina kazi kubwa nikahamua kuongeza shule. Kuwa na Masters sio maana yake ndio kuwa na kazi nzuri mbona watu wenye first degree kibao tu wana kazi nzuri sana na kipato kikubwa nadhani hapa cha muhimu ni utendaji mzuri wa kazi

Hivi kuoa mpk uwe na masters kuna wangapi wana masters hapa TZ na kuna wanandoa wangapi ukiangalia asilimia ya waliooa wakiwa na masters sidhani hata kama wanafika asilimia 1 hapa nchini

vijana acheni uoga ndoa wala sio issue kama mnavyofikiria unaweza kupoteza muda mrefu sana na kuchelewa kuanzisha familia bure tu kisa sina uwezo au elimu ya kutosha hujui kama 1+1=2 wewe ni moja na mkeo ni moja mnapounganisha nguvu inakuwa mbili kwa hiyo life linaenda vizuri zaidi kuliko moja ikiwa peke yake

Be advised please
 
Mnaongelea nn hapa?
Mnaongelea kufanya harusi/ndoa?
Kuanza kufanya matusi?
Kukaa na mwanamke?

What if unademu halaafu mna watoto 3, una miaka 48 na hujaoa?
 
........Hakuna umri sahihi wa kuoa....... pale utakapokuwa na mafweza ya kutosha ya kuhudumia mkeo/familia ndipo uoe.
 
wapo wengi sana, bali nyie ndio mnakosea kuchagua, mnawataka wa matawi ya juu, mkutane cjui Carnivore, umkute nae ana kila kitu kama wewe, awe mtoto wa mjini mwenye kujua mambo ya kimjini,hao lazima wawe kimaslahi na sio kimapenzi... mabinti descent wamejaa kibao ni uchaguzi wenu mbovu.

Nakubaliana na wewe Nyamayao,uchaguzi mamen wengi hata mimi pia hilo lilinisumbua saaaana sio siri. Alaf kusema uoe wakati umepata kila kitu hilo siyo sahihi,wazazi wangu hawakuwa na kitu chochote nyuma ya maisha yao walikuwa na vichache sana lkn walitafuta wote mpaka wakapata na wakajaliwa watoto. Hilo la kusema Kuoa mpaka umejipatia baadhi ya mambo ni mawazo la watu wa kisasa zaidi.
 
Back
Top Bottom