Ni umri gani unaofaa kuoa au kuolewa?

Ni umri gani unaofaa kuoa au kuolewa?

Hakuna umri maalum wa kuoa. Naona JF tuko wengi ambao tuko single, ila mimi nimetangaza nia ya kuona na nina umri kati ya 30 - 40.
 
Ni pale utakapoona sasa ukotayari kuoa na kuhudumia familia yako kama mme.
 
Ndoa yahitaji utayari wa kiakili, kimwili, kiuchumi na kiroho.... !!!! kosa kimojawapo.. ndoa itakuwa ndoano!!!
 
Kwani jamii nying hili ni tatizo kubwa sana, hasa pale tu kijana anapokuwa umri kat ya 14_16 y's old inakuwa tatizo kwao wanaamua kufanya unyumba pasipokujua mashart ya unyumba, hivyo kuanza kuporoka kimaadili mpaka kuwataka walio na umri wa wazaz wao....
 
Binafsi kwa mwanamke napenda sana ukiwa na 25, kama hakuna kizuizi na mwanaume napenda zaidi akiwa na 28 kama hakuna kizuizi,
 
Wanasaikolojia wanasema, kwa mwanaume walau kuanzia miaka 25 anaweza kuwa na uchaguzi sahihi wa yupi anafaa kumuoa na yupi hafai, ila kisheria ni kwanzia miaka 18 tu anaruhusiwa kuoa.
 
Jamani wanaosema kuoa na kuolewa hakuna umri wanamatatizo siwezi kuolewa na mwanaume ana miaka 40,au 38 nakuendelea ntaolewa na mwanaume ana 32 kushuka chini ,sababu mwanaume 50 miaka nguvu zishaanza kuisha ,ubabu huo hapo maisha yenyewe haya mitoto uniachie mwenyewe thubutu
 
Life is unpredictable we have to live with dreams and expectations.... Kila mtu na jinsi Mungu alivyo mpangia ...kuna couple moja naijua wameoana wote above 40 good thing ni kwamba mwanamke hakuwahi kuzaa she looks young and beautiful cha msingi ni kukubaliana na hali uliyokuwa nayo....mwanaume asizidi miaka 35 na mwanamke asizidi 30...mtizamo wangu
 
kama umempenda huwezi kuanglia umri

Kwa Mwanaume aanzie 27yrs sababu adulthood ya kisayansi[psychologically] ndipo inapoanzia(hii ni kwa me na ke)
Ila kwa akina dada muda wa kuzaa kwa usalama ni kuanzia miaka 20 na asizidi 35,zaidi ya hapo anakuwa likely kupata birth complications.
 
Umri mzuri wa kuoa/kuolewa kwa mwanamke ni 30 na kwa mwanaume ni 35. Yani katika umri huo tayari utakuta hata mkitaka kuproduce ka zygote unakuta katika benk kuna angalau milioni 50. Yani ulishajipanga kila k2.
 
wapo wengi sana, bali nyie ndio mnakosea kuchagua, mnawataka wa matawi ya juu, mkutane cjui Carnivore, umkute nae ana kila kitu kama wewe, awe mtoto wa mjini mwenye kujua mambo ya kimjini,hao lazima wawe kimaslahi na sio kimapenzi... mabinti descent wamejaa kibao ni uchaguzi wenu mbovu.

Mimi mwenyewe nataka kuwasaplaiz watu,nikiamua kuoa nataka kuoa demu mmoja wakawaida sana mshamba mshamba...natafuta sana mwalimu nasikia walimu ndio wake haswa, sema bana walimu hawaonekani mtaani sijui wanajifungiaga wapi au wanaoana wenyewe kwa wenyewe...ila wanafaa sana nikikumbuka walimu wangu wa primary na vikapu vyao vya bagia hawana makuu.
 
Mimi mwenyewe nataka kuwasaplaiz watu,nikiamua kuoa nataka kuoa demu mmoja wakawaida sana mshamba mshamba...natafuta sana mwalimu nasikia walimu ndio wake haswa, sema bana walimu hawaonekani mtaani sijui wanajifungiaga wapi au wanaoana wenyewe kwa wenyewe...ila wanafaa sana nikikumbuka walimu wangu wa primary na vikapu vyao vya bagia hawana makuu.

walimu huwoana wao kwa wao
 
Back
Top Bottom