Ni Taifa ambalo ,,,

ProBook

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
536
250
*Taifa ambalo mabinti wakimuona mzungu
wanadhan ana hela

*Taifa ambalo ukiongea kingereza umesoma sana

*Taifa ambalo ukiwa na simu nzuri we mjanja japo
vocha za jerojero

*Taifa ambalo waliofeli wanakuwa walimu na mapolice

*Taifa ambalo m2 kwao hawana umeme ila
analalamikia tanesco wanaboa

*Taifa ambalo warembo wameshaona wao ni
wakupewa daima

*TAIFA ambalo vijana wanalalamika hawana hela mpe dili analeta longolongo

*Taifa ambalo UKIWA NA GARI HUTONGOZ UNATOA 2
LIFTI KI2 Shaaaaaaaaa!!

*Taifa ambalo mwanafunzi anafaulu huku hajui
kusoma wala kuandka.

ENDELEZA Taifa ambalo...................................
 

Saitot

JF-Expert Member
Apr 3, 2013
614
170
Taifa ambalo , mwanaume mzima anakaa bar, harafu akikuona anaagaiza huku akimwagiza muhudumu we ulipe( mizinga hiyo)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom