Ni starehe au Mateso!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni starehe au Mateso!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jul 17, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    This is known as 'a suicide'.

    [​IMG]
     
  2. D

    Dandaj Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni wanahisa na kampuni husika.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ponda raha mwanawane kufa kwaja
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Ah! wapi...Raha? wanaonekana ni aina ya watu waliopoteza matumaini kama sio muelekeo wa maisha. Hayo mapombe na hilo ghetto godoro chini hakuna raha hapo ulevi ukiisha kila mmoja anarudia shida zake za awali....Hovyo ooo!!!
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa inaelekea ni majambazi waliokwisha fanikisha uhalifu wao na hapo walikuwa wanajipongeza mafichoni kwao!! we angalia mamisuli yao ndio utajua, na hapo walipo nadhani ni temporally shelter!!
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,919
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    stress za maisha noma.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    kula mayi baba.msitudanganye hao wanafanya promotion hivyo vinywaji vyote vinasambazwa na kampuni moja.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Walevi utawajua tu.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,414
    Likes Received: 28,221
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahahaaaa....duuuh ebana eeeh nimecheka kweli.....duuuh....ukisikia full kujiachia ndio huko sasa.

    Yule wa kushoto mwenye suruali nyeusi ni mzalendo Teamo.....huyo aliye kifudifudi hapo katikati ni mkemia Aspirin......na mazee Bigirita ndio huyo hapo aliye chali upande wa kulia.....

    Yaani bado nacheka....machizi wako chicha hadi wamezima kabisa.....halafu hapo ukute ndio wanakoroma sasa....aaah huu ulabu huu....una viroja kweli kweli
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ulevi wa namna hii miaka hii watoto wa kihuni hawachelewi kukupasulia mayai
     
  11. A

    Audax JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahhaa-haki ya mungu kuna haja ya kubadilika
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 20,506
    Likes Received: 11,768
    Trophy Points: 280
    duh basi hii ndio itakuwa promotion hovyo kuliko zote.....kama ukinywa hivyo vinywaji matokeo yake ndio haya sijui kama watapata wateja...

     
  13. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    eeeehh, mwaisa,, komaa amisi abhana bhendegheee kitali. Kunywa maji kifo chaja!
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    hivi unahisi mwanamke akijitokeza hapo nini kitatokea?
     
  15. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 812
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kumbe wewe ni mmoja wa wale wanao-practice evils wakiwa wamekunywa/wamelewa? Si wote wakilewa pobe zinashuka chini
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kutatokea nini?
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    .....labda atabakwa!
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ulevi kama huu hawa ndio wanaobakwa
     
  19. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa upande wa bongo, hayo ndio maisha bora kwa kila Mtzzzzzz !! we achaa tuu !!! hali ngumu kweliiii !!!
     
  20. w

    wakumbuli Senior Member

    #20
    Jul 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo aliyelala kaweka makalio juu mmm pande za kwetu tanga sijui kama wangemuacha
     
Loading...