Eti, kuna umri ambao hawaruhisiwi kufanya starehe?

Eti, kuna umri ambao hawaruhisiwi kufanya starehe?

Ndio,umri wa ujana si umri ambao mtu anapaswa asijaribu kufanya starehe yeyote,badala yake ajikite katika kutafuta mali ambazo zitamsaidia katika umri ambao hataweza kufanya kazi. Lakini ushauri wangu huu utapuuzwa vikali na vijana wa hovyo.
 
Ame-mention miaka 45,mboni kama anafanana na mama yangu anayeingia 70 keshokutwa mwezi wa nane!

Ujinga tu siku hizi kila mtu anataka kutoa ushauri hata kwa vitu visivyo na akili wala miguu.
 

Mama huyo kwenye video anasema kuwa hakuna umri ambao hawaruhusiwi kufanya starehe, au kwa wanawake kujiremba nk.
Tena umri huo ni wa kurelax tu na kuondoa stress ,kufanya mazoezi ,kutalii nchi mbali mbali ,utalii wa ndani.

Kuanzia miaka 25 hadi 45 ni kusaka pesa ,45+ ni mwendo wa kurelax.

STAREHE HAINA UMRI.
 
Mbona hataji starehe kuu anaogopa nini kusema kurombana
Kwani watu wanarombana nje mpaka uweze kujua katika umri flani hautakiwi kUmBaT0? Yeye anazungumzia hizi starehe za nje labda kwenda club ,kwenda kucheza bakurutu/sebene ,kwenda amusement parks ,kwenda beach kurelax ,picnic ,kwenda kurefresh mind dubai ,safaris etc
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom