Ni siri gani iliyopo kati ya usingizi na kifo?

Ni siri gani iliyopo kati ya usingizi na kifo?

Wakuu najaribu tu kuwaza kama heading inavyojieleza, tunalala na tunaamka viumbe wote hai lazima walale tena usingizi wa kutojitambua na pasipo kujua chochote kinachoendelea juu yao.

Kuna mahusiano yoyote juu ya usingizi na kifo?
Usingizi ni nusu Ya kifo
 
Kuna utofaut mdogo San Kat ya usingz na kifo.
Ndio tunapata uzoefu
 
Tuwasubiri wasio amini MUNGU watatoa ufafanuzi. MUNGU akampa Adamu usingizi mzito na akatoa ubavu mmoja wa kuume akamuuba hawa ambae ni mke wa Adamu. Usingizi ni kifo kwa %90.
 
Back
Top Bottom