Ni sahihi kuvaa nguo za mume wako?

Ni sahihi kuvaa nguo za mume wako?

Unaona wivu kwa sababu wewe huna mume![emoji41][emoji41][emoji41]......... Asie na mume na akumbatie jiwe!
 
Hakuna kitu napenda kama nimpendae akijiachia na mtisheti wangu, enzi za ujana nilikua napenda sana kwan alikua anavaa t-shirts zangu afu ni kubwa kinomaaaa na vi-jeans modo vyake
 
Yaani raaaha mnooo...
Unapiga tshirt yake na skin yako chini muruuuaaa.......
Onja uone
 
Inatokea mara nyingi mke anapom miss mumewe
 
Kwa mtazamo wangu sio mbaya mkuu.Wengine wanavaliana hadi nguo za ndani.
 
mkuu ni mume wake si baba mwache atinge hata akiamua na boxer kutupia kichwani ruksa
 
Back
Top Bottom