Ni sahihi baba mwenye umri miaka 65 kuzaa ?


ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,225
Likes
4,469
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,225 4,469 280
Naomba ushauri. Baba yangu ana umri wa miaka 65 ametuzaa watoto 12. mtoto wa mwisho ana miaka 27. Lakini Baba ameamua kuzaa na binti (sio mama yetu au mama zetu) mwenye miaka 28. Jamani huyo mtoto atalelewa na nani wakati baba anatutegemea sisi wanae kwa matumizi.
Mzee akifariki leo je katika orodha ya warithi wa mali za mzee na huyo mwana ataorodheshwa. (SIO KAMA nINA MIND MALI ZA MZEE) Kila mmoja wa wanawe anajitegemea. Je mtoto huyo kama ataandikishwa kama mrithi mbona hajachangia chochote. au ndio zitamsaidia ili naye aewze kusoma? naomba msaada wenu wa ndugu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
mnampa hela nyingi ya matumizi mzee wenu mpaka anapata za kuhonga?(ndo maana amezaa huko)

ila swala la kuchangia mali za mzee sikuungi mkono huo ni uchoyo.

Kwa umri wa mzee wako mjiandae kumlea mdogo wenu huo utakua mzigo wenu
 
K

Kingu Victor EL

Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
0
K

Kingu Victor EL

Member
Joined Aug 21, 2011
26 0 0
Kuzaa hakuna mipaka ila ni utashi wa wahusika. Sijui Baba yako ni mwumini wa dini gani? Lakini kwa vile Mahakama ya Kadhi haijaanza na umeamua kumchuria Baba yako ukiamini atatangulia kufa kabla yako, angalia haya. Sheria za mirathi za nchi hazimtambui mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa. Kama yupo aliyezaliwa nje ya ndoa basi mzazi (Baba) anatakiwa amgawie urithi mtoto husika wakati wa uhai wake. Vyovyote itakavyokuwa jiandaeni kulea wadogo zenu. La mwisho unaweza kumpeleka hospitali Baba yako akaondolewa uwezo wa kutia mimba akabakiziwa ya starehe tu.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Inaelekea huyo baba yako ni wembe kweli. Nadhani mama yenu/zenu hawamtoshelezi, hivyo usimlaumu
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
eti mtoto amechangia nini, kwani wewe umechangia nini?mtoto ni mtto tu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,062
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,062 280
na huyo binti wa miaka 28,hana haki ya kupata mtoto?????

mbona unafikiria upande mmoja tu?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Hivi mwanaume huwa anazaa?
Naomba mwongozo kwa hili wadau..
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Nilifikiri utahofia kua mtoto hatakua healthy... Kumbe mambo ya Mirathi... I am dissapointed.... SORRY.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
dah! mie nadhani kama ni baba yangu kafanya hivyo, nitasema na step mom. frankly, 'mama kwa heshima na taadhima,do u have plan b na huyu mtoto/watoto? coz dont count on me!'anatafuta eda huyo bibie, transgenerational ni mbaya sana! kwanza baba yenu yuko kwenye high risk ya kupata magonjwa ya zinaa!alishindwa kupata mzee mwenzie.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
apige kazi tu.....................huh
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Nilifikiri utahofia kua mtoto hatakua healthy... Kumbe mambo ya Mirathi... I am dissapointed.... SORRY.
Nani alikwambia mwanaume akiwa na umri mkubwa ndio huzalisha watoto wenye afya hafifu? Inategemea na life style ya mtu na afya yake; kuna watu wana miaka 65 lakini afya yao bomba na wanapiga muziki bila ya kutumia Viagra!!
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,225
Likes
4,469
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,225 4,469 280
Kuzaa hakuna mipaka ila ni utashi wa wahusika. Sijui Baba yako ni mwumini wa dini gani? Lakini kwa vile Mahakama ya Kadhi haijaanza na umeamua kumchuria Baba yako ukiamini atatangulia kufa kabla yako, angalia haya. Sheria za mirathi za nchi hazimtambui mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa. Kama yupo aliyezaliwa nje ya ndoa basi mzazi (Baba) anatakiwa amgawie urithi mtoto husika wakati wa uhai wake. Vyovyote itakavyokuwa jiandaeni kulea wadogo zenu. La mwisho unaweza kumpeleka hospitali Baba yako akaondolewa uwezo wa kutia mimba akabakiziwa ya starehe tu.
Sio kwamba namchuria baba hapana. Ukiondoa mipango ya mwenyezi Mungu Binadamu tunaamini kuwa aliyetangulia kuzaliwa atangulie mbele ya haki pia. Refer: LIFE EXPECTANCY OF HUMAN BEING. Ndio maana vijana wakitangulia kufa kabla ya wazazi, wazazi hujisikia vibaya atakayewazika nani kama nguvu kazi itatangulia.
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,225
Likes
4,469
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,225 4,469 280
Nani alikwambia mwanaume akiwa na umri mkubwa ndio huzalisha watoto wenye afya hafifu? Inategemea na life style ya mtu na afya yake; kuna watu wana miaka 65 lakini afya yao bomba na wanapiga muziki bila ya kutumia Viagra!!
kama ulinielewa vizuri mtoto wa mwisho kwetu ana miaka 27 na wote tunajitegemea na wazazi wetu wanatutegemea sisi( MATUNZO). Mirathi ni by the way kwa maana ya mila za kiafrika. Naomba ushauri wa kisheria tu. Huyo mtoto ni wa baba na mkewe na kila mzazi anao wajibu wa kutunza watoto wake.
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,225
Likes
4,469
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,225 4,469 280
na huyo binti wa miaka 28,hana haki ya kupata mtoto?????

mbona unafikiria upande mmoja tu?
HAHOFII KUACHWA MJANE AKINGALI BINTI? AU NDO MAPENZI HAYANA UMRI WALA KABILA? Pia kumbuka kijana wa mwisho kwetu ana karibu umri sawa na huyo mama yetu(MKE MDOGO WA MZEE) miaka 27 against 28.
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
labda alimpata bahati mbaya,mumkalishe kitako asizae tena na akizaa ajue atalea mwenyewe na sio kuwabebesha nyie mizigo.......kuhusu mirathi yeye ana haki kama mlivyo nyie hajapenda kuletwa duniani ila baba yako na ujinga wake ndio amemleta
 
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,225
Likes
4,469
Points
280
ipogolo

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,225 4,469 280
Hivi mwanaume huwa anazaa?
Naomba mwongozo kwa hili wadau..
Ok kampa mimba binti na hatimaye binti kajifungua mtoto. toa mawazo sasa ufafanuzi tayari.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!mzee bado damu inachemka!!
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
inawezekana sio mdogo wenu pia,hivi vibinti vya mjini vijanja sana kny kubambikia mimba especially kama wakiona sehemu kuna masalahi,mirathi mshirikisheni huyo mtoto/mdogo wenu kwa sababu hana hatia ila huyo mama yake/huyo msichana hakikisheni hapati hata senti...hakuwepo wakati baba yenu na mama zenu wanachuma hizo mali period.
 

Forum statistics

Threads 1,212,960
Members 461,872
Posts 28,461,531