Ni pad/tablets gani bora za aina ya xiaomi ?

Ni pad/tablets gani bora za aina ya xiaomi ?

ligimilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Posts
301
Reaction score
75
Wakuu naomba kujuzwa ni pad/tablets gani bora za aina ya XIAOMI
 
unataka ya windows au android?

kwa windows kuna xiaomi mi pad 2

kwa android kuna mi pad 2 na mi pad 3.


sema haziiingii line ujue hilo.
 
unataka ya windows au android?

kwa windows kuna xiaomi mi pad 2

kwa android kuna mi pad 2 na mi pad 3.


sema haziiingii line ujue hilo.
Shukran, kama haziingii line then zina operate vipi Mkuu nijuze
 
Back
Top Bottom