Ni nini hasa madai yetu waislam?


Status
Not open for further replies.
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
359
Likes
1
Points
0
N

ngogo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
359 1 0
Mimi ni muislam wa kuzaliwa kwa baba yangu na mama yangu, kwa kifupi nauamini na naupenda uislam kwa kuwa ni dini ya haki tuliamriwa na mwenyezi mungu tuifuate, hapa naweka wazi kuwa bado siyaelewi vizuri madai yetu dhidi ya serikali, mara kwa mara nimesoma na kusikia waislam tukilalamika tunanyimwa haki zetu, lakini bila kuyataja ili tuwe tunambana kwa kudai vitu vinavyojulikana, uislam unahimiza kukumbushana bila ya kutukanana, yeyote anayeyajua haki tunazozulumiwa aziorodhesha hapa ili tuungane
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Mimi ni muislam wa kuzaliwa kwa baba yangu na mama yangu, kwa kifupi nauamini na naupenda uislam kwa kuwa ni dini ya haki tuliamriwa na mwenyezi mungu tuifuate, hapa naweka wazi kuwa bado siyaelewi vizuri madai yetu dhidi ya serikali, mara kwa mara nimesoma na kusikia waislam tukilalamika tunanyimwa haki zetu, lakini bila kuyataja ili tuwe tunambana kwa kudai vitu vinavyojulikana, uislam unahimiza kukumbushana bila ya kutukanana, yeyote anayeyajua haki tunazozulumiwa aziorodhesha hapa ili tuungane
Tunahitaji mahakama ya Kadhi itakayoendeshwa kwa kodi za Watanzania woote hata wasio na dini
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,547 280
Tunataka vyeo serikalini vigawiwe kwa uwiano wa dini na sio vigezo vya uwezo
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,719
Likes
159
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,719 159 160
Mimi ni muislam wa kuzaliwa kwa baba yangu na mama yangu, kwa kifupi nauamini na naupenda uislam kwa kuwa ni dini ya haki tuliamriwa na mwenyezi mungu tuifuate, hapa naweka wazi kuwa bado siyaelewi vizuri madai yetu dhidi ya serikali, mara kwa mara nimesoma na kusikia waislam tukilalamika tunanyimwa haki zetu, lakini bila kuyataja ili tuwe tunambana kwa kudai vitu vinavyojulikana, uislam unahimiza kukumbushana bila ya kutukanana, yeyote anayeyajua haki tunazozulumiwa aziorodhesha hapa ili tuungane
Sasa unalalama nini wakati kumbe hata haki unazozihitaji huzifahamu???? Lakin pia nadhan Moderators wa Jamii forum inabidi kama jukwaa la Dini halipo lianzishwe maana naona kuleta masuala ya Dini kwenye jukwaa la siasa ndio inayopelekea wanasiasa kwenda kuhubiri siasa makanisa na misikitini.

Please masuala ya Dini yawe strictly kwenye jukwaa la dini, kuleta dini kwenye siasa ni kuchanganyana wengine hatuna dini!!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
OIC, kadhi,ajira,

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
27
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 27 0
Tunataka serikali iwe na dini
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
-Wanataka polisi na wanajeshi wavae hijabu na baibui!
-Wanataka Serikali iwe ya kiislamu na wananchi tufuate sharia.
-Wanataka wananchi wote tuwe waislamu.
-Wanataka tufuge ndevu, tuvae kanzu na balghashia.
-Wanataka nchi ijiunge na OIC ili tupate misaada ya bure!
 
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
122
Likes
0
Points
0
Age
65
U

Ukweli na Uwazi

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
122 0 0
Mimi ni muislam wa kuzaliwa kwa baba yangu na mama yangu, kwa kifupi nauamini na naupenda uislam kwa kuwa ni dini ya haki tuliamriwa na mwenyezi mungu tuifuate, hapa naweka wazi kuwa bado siyaelewi vizuri madai yetu dhidi ya serikali, mara kwa mara nimesoma na kusikia waislam tukilalamika tunanyimwa haki zetu, lakini bila kuyataja ili tuwe tunambana kwa kudai vitu vinavyojulikana, uislam unahimiza kukumbushana bila ya kutukanana, yeyote anayeyajua haki tunazozulumiwa aziorodhesha hapa ili tuungane
Hata mm huwa nashindwa kuwaelewa kwani barabara mbovu ni zawatanzania wote, hospitali zisizo na dawa ni zetu wote, maisha kuwa ghali ni yetu sote, shule bila vitabu ni zetu sote n.k sasa kitu gani ambacho waislamu wanakosa lakini wapagani na wakristo wanapata? Acheni mambo binafsi ya didi yaendeshwe na dini husika. TANZANIA NI YETU SOTE
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,260
Likes
20,388
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,260 20,388 280
Tunataka tuwe na maendeleo kama Wakristo na vyuo vyao vikuu na mahospital waliyojenga tugawane.
 
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,017
Likes
1,792
Points
280
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,017 1,792 280
Tunahitaji MoU na serikali kny madrasa zetu na zahanati
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
According to msomi wenu Prof. Lipumba mnataka rasilimali zinazo patikana maeneo yenye Waislamu wengi itumike kwa maendeleo ya maeneo hayo tu na si Tanzania mzima.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,547 280
Tunataka mwezi wa marazani watu wote wapigwe marufuku kula
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Wanaharakati kwenye jamii hawakosekani. Kitu kizuri ni kwamba they are just a small percentage.

Hakuna kitu kinachoitwa madai ya waislam ila kuna madai ya vikundi mbalimbali vya wanaharakati wanaijitambulisha kama waislam.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Tunahitaji mahakama ya Kadhi itakayoendeshwa kwa kodi za Watanzania woote hata wasio na dini
Kwa nini mnadhani mnastahili haki hiyo? Je, ninyi ni zaidi ya dini nyigine?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
496
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 496 180
Madai ya Waislamu ni
  1. Mahakama ya Kadhi inayoendeshwa na kodi za Watanzania wote
  2. Tanzania ijiunge na OIC
  3. BAKWATA ni tawi la serikali/CCM
  4. Ijumaa iwe siku ya mapumziko
  5. Dr. Joyce Ndalichako (MD wa NECTA) anapendelea seminari za kikiristu
  6. Serikali ivunje MoU na kanisa
  7. Tanzania inaogozwa na mfumo kiristo (Secular), tunataka Tanzania iongozwe kwa kufuata SHARIA
  8. Bible kusambazwa katika mahoteli na guest houses
  9. Ma-bus na mabaa kupiga nyimbo za dini ya kikiristu (gospels) badala ya kaswida
  10. Tanzania kuwa Ubalozi wa VATICAN
  11. Nafasi za uongozi (uwaziri, ukurugenzi, ukatibu mkuu, RCs, Dcs etc) ugawiwe kwa Uwiano wa dini
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Tunataka mwezi wa marazani watu wote wapigwe marufuku kula
Kwa nini watu waishi kulingana na matakwa ya imani ya dini nyingine wakati serikali haina dini?


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,056
Likes
5,774
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,056 5,774 280
Mimi ni muislam wa kuzaliwa kwa baba yangu na mama yangu, kwa kifupi nauamini na naupenda uislam kwa kuwa ni dini ya haki tuliamriwa na mwenyezi mungu tuifuate, hapa naweka wazi kuwa bado siyaelewi vizuri madai yetu dhidi ya serikali, mara kwa mara nimesoma na kusikia waislam tukilalamika tunanyimwa haki zetu, lakini bila kuyataja ili tuwe tunambana kwa kudai vitu vinavyojulikana, uislam unahimiza kukumbushana bila ya kutukanana, yeyote anayeyajua haki tunazozulumiwa aziorodhesha hapa ili tuungane
utajuaje madai ya dini yetu wakati wewe umesomea seminary? njoo msikiti wa idrisa ijumaa uonane na mimi.
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Tunataka vyeo serikalini vigawiwe kwa uwiano wa dini na sio vigezo vya uwezo
Kwa hiyo wakati wengine wakiajiriwa kutokana na uwezo wengine waajiriwe kwa kiasi cha juzuu walizosoma?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417