Dam55
JF-Expert Member
- Oct 8, 2015
- 5,669
- 12,044
Hebu tuambie katika awamu hii ya uongozi ni mwanasiasa yupi ambaye kwako unadhini ni bora zaidi kuliko wengine.
Toa na sababu kwanini unadhani ni bora zaidi.
Kwa upande wangu mwanasiasa wangu bora ni Dr Slaa.
Huyu kamwe hakukubali kujipinga mwenyewe nakuwa mnafiki wa kumtetea na kumsafisha mtu ambaye mwenyewe aliamini kuwa ni Fisadi.
Hili liliwashinda wanasiasa wengi waupinzani.
Kwasababu hii kwangu Mimi naona huyu ndiye mwanasiasa bora mwenye msimamo usio teteleka katika awamu hii.
Karibuni.
Toa na sababu kwanini unadhani ni bora zaidi.
Kwa upande wangu mwanasiasa wangu bora ni Dr Slaa.
Huyu kamwe hakukubali kujipinga mwenyewe nakuwa mnafiki wa kumtetea na kumsafisha mtu ambaye mwenyewe aliamini kuwa ni Fisadi.
Hili liliwashinda wanasiasa wengi waupinzani.
Kwasababu hii kwangu Mimi naona huyu ndiye mwanasiasa bora mwenye msimamo usio teteleka katika awamu hii.
Karibuni.