Ni nani atamrithi Prof. Mukandala UDSM?


Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,825
Likes
4,776
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,825 4,776 280
Mfinanga sidhan kama jukumu hili ataliweza. Wacha apambane na familia kwanza
Mfinanga alikuwa Principal DUCE kaja kuwa DVC Admin UDSM,Prof William alimrithi Mfinanga DUCE sasa watakuja kuwa wote UDSM
William VC,Mfinanga DVC Admin.
 
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,678
Likes
1,539
Points
280
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,678 1,539 280
https://www.udsm.ac.tz/sites/default/files/PRESS RELEASE0001.pdf
Akiwahutubia wanafunzi wa mwaka wa kwanza (mwaka wa masomo 2016/17), kwenye mahafali ya Main Campus na kule MUCE. Prof. Mukandala ametumia nafasi hiyo kuwaaga wanafunzi maana hayo ndo mahafali ya mwisho akiwa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu. Je ni nani kuchukua mikoba yake? Any intelligent Guess?
1. Prof. William Anangisye
2. Prof. William Anangisye
3. Prof. William Anangisye
4. Prof. William Anangosye
5. Prof. William Anangisye

NB: Search Committee ilishafanya mchakato wa awali na majina kadhaa yamepatikana, la muhimu wanafunzi kupitia DARUSO watoe ushirikiano.
Kwa mujibu wa University Charter, Chancellor ndio anateua jina moja katika hayo yaliyoletwa kwake ili kuwa Makamu Mkuu wa Chuo.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,197
Likes
2,430
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,197 2,430 280
Akiwahutubia wanafunzi wa mwaka wa kwanza (mwaka wa masomo 2016/17), kwenye mahafali ya Main Campus na kule MUCE. Prof. Mukandala ametumia nafasi hiyo kuwaaga wanafunzi maana hayo ndo mahafali ya mwisho akiwa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu. Je ni nani kuchukua mikoba yake? Any intelligent Guess?
1. Prof. William Anangisye
2. Prof. William Anangisye
3. Prof. William Anangisye
4. Prof. William Anangosye
5. Prof. William Anangisye

NB: Search Committee ilishafanya mchakato wa awali na majina kadhaa yamepatikana, la muhimu wanafunzi kupitia DARUSO watoe ushirikiano.
Kwa mujibu wa University Charter, Chancellor ndio anateua jina moja katika hayo yaliyoletwa kwake ili kuwa Makamu Mkuu wa Chuo.
Kwanini unaedit post mkuu?
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,825
Likes
4,776
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,825 4,776 280
Prof. William Anangisye ndo anatajwa tajwa ikiwa itampendeza mkulu
Ndiye kawa
Prof Anangisye ndio anafaa zaidi UDSM
Imependeza zaidi
Mle mle
Atakayemrithi Mkandala atatoka Mbeya
Jina la Anangisye lilikuwa linanukia
Mkeka umekubali
Prof Lyimo CONAS tu pamemzingua itakuwa chuo kizima?
Lyimo ilikuwa ngumu kuwa Principal wa CONAS tu imekuwa shida huenda akapigwa chini
Mfinanga alikuwa Principal DUCE kaja kuwa DVC Admin UDSM,Prof William alimrithi Mfinanga DUCE sasa watakuja kuwa wote UDSM
William VC,Mfinanga DVC Admin.
Timu DUCE
Huyu jamaa ndiye VC ajaye lakini Sasa tunavumisha kabla tunaweza sababisha akakosa Shavu.
Hatimaye imekuwa
 
S

ssafari

Senior Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
170
Likes
33
Points
45
S

ssafari

Senior Member
Joined Jul 17, 2013
170 33 45
Akiwahutubia wanafunzi wa mwaka wa kwanza (mwaka wa masomo 2016/17), kwenye mahafali ya Main Campus na kule MUCE. Prof. Mukandala ametumia nafasi hiyo kuwaaga wanafunzi maana hayo ndo mahafali ya mwisho akiwa Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu. Je ni nani kuchukua mikoba yake? Any intelligent Guess?
1. Prof. William Anangisye
2. Prof. William Anangisye
3. Prof. William Anangisye
4. Prof. William Anangosye
5. Prof. William Anangisye

NB: Search Committee ilishafanya mchakato wa awali na majina kadhaa yamepatikana, la muhimu wanafunzi kupitia DARUSO watoe ushirikiano.
Kwa mujibu wa University Charter, Chancellor ndio anateua jina moja katika hayo yaliyoletwa kwake ili kuwa Makamu Mkuu wa Chuo.
Mimi ndio nitamrithi
 

Forum statistics

Threads 1,249,911
Members 481,154
Posts 29,714,608