Ni nani anaemiliki kiwanda cha ARV feki?

Ni nani anaemiliki kiwanda cha ARV feki?

Ni lazima atakuwa mjamaa kutoka kule nchi ya mbali wanakolala barabarani ila wakija huku wananing'inia kwenye maghorofa.UUaji wa aina hiyo unatakiwa ushughulikiwe kwa nguvu zote

NI mtanzania na kada wa chama cha mapinduzi, alishawahi kupiga watu kwenye upatu akapeta, pamoja na serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania
 
NI mtanzania na kada wa chama cha mapinduzi, alishawahi kupiga watu kwenye upatu akapeta, pamoja na serikali ya jamhuri ya muungano wa tanzania

Ndo hapo panapochosha...kila biashara na hela zinagubikwa na utata tu
 
they will never succeed, tufiakwa! Hivi tulitokana wapi na watu hawa???
Punde tu chama kilipomchagua jk kuwa mwenyekiti then maharamia kama hawa wakapata nguvu za ajabu. At least this is how i see it.
 
Si unaona, umetulipua na mabomu mara 2 na hukutaka kuwajibika kama baba yako alivyolipua mfungwa. Sasa bomu la ARV nalo unalo. Na hata ukipelekwa wizara ya jinsia bado kuna bomu litakufuata tu Mwinyi........ili uwe rais lazima uwajibike kama baba yako.......
 
Back
Top Bottom