Ni nani aliyeanzisha Jamiiforums?


HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
266
Likes
193
Points
60
Age
21
HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
266 193 60
naombeni kujua ni nani alienzisha hii social network na inaongozwa vp? na je aliianzisha mwaka gani? anapata mtonyo wowote kupitia huu mtandao?? je ina ma admini na ina member wangapi mpaka sasa?

KUKU MGENI HAKOSI KAMBA MGUUNI. utamjua tu
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,648
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,648 280
Msawali yako atakujibu Mkurugenzi wa Jamii Forums Maxence Melo
Mimi ntakujibu baadhi!
Wanalipwa ndiyo,hii ni website kama website zingine. Google wanawatupia kiasi wanachokipata kila mwisho wa mwezi.

Inaongozwa na moderators humu ndo maadmin. Ukifanya kosa unaadhibiwa pia.
 
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3,302
Likes
1,545
Points
280
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
3,302 1,545 280
Huyo hapo
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Msawali yako atakujibu Mkurugenzi wa Jamii Forums Maxence Melo
Mimi ntakujibu baadhi!
Wanalipwa ndiyo,hii ni website kama website zingine. Google wanawatupia kiasi wanachokipata kila mwisho wa mwezi.

Inaongozwa na moderators humu ndo maadmin. Ukifanya kosa unaadhibiwa pia.
Google anahusikaje kuwalipa tuelimishe
 
amoneyazan

amoneyazan

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
664
Likes
282
Points
80
amoneyazan

amoneyazan

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
664 282 80
Swali limezaa swali
Kuhusu founder nafahamu kidogo kuwa ni ndugu Maxence Melo

Ila hapo kwenye malipo , jinsi wanavyopata faida kupitia forum hii ndio swali langu lipo

Pia naona Compact hapo juu ameongelea kuhusu google kutupia kiasi wanachokipata ila bado niko njia panda maana sijapata ufafanuzi wa kutosha.

Kama kuna mtaam wa haya maswala ya mitandao au kuna mdau anaefahamu kuhusu haya maswala atusaidie.

Maana kwa kulijibu hili tutapata uelewa hata jinsi gani mitandao mingine kama facebook, Instagram au forums zingine zinavyo zalisha pesa.
~nawasilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,235,736
Members 474,742
Posts 29,232,988