kuoa si kitu cha kukurupuka,pili umri wa kuoa anahisi bado,tatu yupo na mwanamke anayelazimisha ndoa,hamnakitu kinakera km mwanamke anaelazima ndoa yaani utachunguzwa wewe mpk kasoro yako ionekane ili asikuoe sababu wanawake wanatabia ya kumbambikia mwanaume,anatombwa huko weeee hlf akija kwako utasikia eti nioee PUMBAVU,mwanaume msomi/mwenye akili timamu ni jamii ya wanaume wanaotumia akili nyingi sana kabla ya kuamua kuoa...atakumbuka upuuzi wako wote uliokuwa unafanya kipindi cha mahusiano na mazuri yako kuona kama kweli unastahili au akupige chini tu,huna sifa hasa za kumfanya aone ni mhm kukimbilia ndoa labda kiburi,labda alifuma msg yako ya kijinga miaka 4 iliyopita,labda uliwahi kuwa baamedi na anajua,labda hujui kupika yaani akikuangalia haoni hata sababu ya kuwahi ndoa kwahiyo anasubiri subiri kabla ajaingia kwenye ndoa....wanawake inabidi waelewe wanaume wengi hawaoi mwanamke sababu amedumu nae miaka 5 bali anaoa mwanamke sababu anafaa kuolewa...sasa wewe dumu na mwanaume miaka 5 huku ukionyesha kiburi,dharau,tabia za kupenda hela wkt huna hata mawazo ya kumshauri namna ya kutengeneza hela, anakuchora weeeee mwisho wa siku anapiga chini anaoa mwenye akili timamu...mjichunge sana na wanaume,tunatumia akili sio hisia...