Ni muda gani Barua ya Kuposa hujibiwa..?

Ni muda gani Barua ya Kuposa hujibiwa..?

Aisee! Hivi bado kuna watu wanapeleka barua za posa siku hizi?

Mie wangu nlimwambia wataarifa wazazi kuwa kuna wageni wanakuja. Siku nmeenda tukamaliza kila kitu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Makungwi na Washenga habari zenu, majina yenu kwa swaga siyajui🙂🙂, Mtu anapokwenda kujitambulisha kwao na mwanamke na akakubaliwa akaacha barua ya kuposa yenye kishika uchumba, anatakiwa asubiri kwa muda gani ili ijibiwe ikiwa inataja kiasi cha mahari ambacho anatakiwa kupeleka..?

Na iwapo majibu yakachelewa takribani miezi 4, na akimuuliza mchumba wake anamwambia watajibu tu usiwaze na siku zinaenda, ila mahusiano yao yako vizuri mpaka Mchumba anamshauri wakichelewa kujibu nipige mimba wala usiwaze ili kurahisisha vitu kama vitakuwa vigumu.

Je kuna ukomo wa kusubiri majibu na kama hujibiwi unaweza kuwajurisha kama umeahirisha maana wamekaa muda bila kukujibu,

Karibuni Makungwi na Washenga🙂🙂
Jiongeze mkuu...
 
Back
Top Bottom