Ni mimi yuleyule.

Mwenzetu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
548
250
Mwanzoni nilikuwa natumia SIRLIMU IBWE kama username. Nimebadili.

........................Kwa kheri SIRLIMU IBWE...................karibu Mzee........................karibu sana na uzee wako,busara zako zinahitajika,.............,umenikumbusha nyuma kidogo pale wazee walogoma na kukaa katikati ya daraja la salender................kama kawaida nguvu ya dola iliingia kati na kuwatoa..............nikikumbuka kisa hiki hakika ninafadhaika sana............
 

Mwenzetu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
548
250
.......................2 decades ago when VW changed tradition of making cars with engines at the back were quoted saying our engines are back in front so Mzee welcome back..............
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
.......................2 decades ago when VW changed tradition of making cars with engines at the back were quoted saying our engines are back in front so Mzee welcome back..............
<br />
<br />
asanteni sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom