Vito Corleone
JF-Expert Member
- Apr 4, 2023
- 2,417
- 5,277
You are lactoce intolorence dude,I won't go scientifically Abt now but waone wataalamu au google
Tafuta njemba ikupime kizibo kama kimekaa vizuri.Amani iwe juu yenu
Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.
Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
Amani iwe juu yenu
Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.
Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
🤣🤣🤣Pole sana mzee wa kujamba.
Niliwahi kuwa na boss mzungu alikuwa anapata gesi tumboni, kuna dawa akinywa anajamba kutwa tena kwa kujikamua na kijambo kinapiga kama baruti.
Mimi pia inanitokea lakini pia nakojos Sana...Amani iwe juu yenu
Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.
Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
😂😂😂😂😂 shida yako ukijambiwa unadindisha mpaka tunaogopa kujamba kwa kweliBICHWA KOMWE - pacha wako huyu
jamba jamba gang
Akijamba unadindisha hilo sega la asali?Pole sana mzee wa kujamba.
Niliwahi kuwa na boss mzungu alikuwa anapata gesi tumboni, kuna dawa akinywa anajamba kutwa tena kwa kujikamua na kijambo kinapiga kama baruti.
We falla unapenda mbooo sana😂Akijamba unadindisha hilo sega la asali?
Usirudie kutaja Hilo jina kujamba mbele ya mpemba bola ungetumia kupumua 😅😅😅Amani iwe juu yenu
Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.
Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
🤣🤣 dah mzee baba utanifanya nionekana mtu wa hovyo humu jukwaani wakati sio kabsa😂😂😂😂😂 shida yako ukijambiwa unadindisha mpaka tunaogopa kujamba kwa kweli
😂😂😂😂Usirudie kutaja Hilo jina kujamba mbele ya mpemba bola ungetumia kupumua 😅😅😅
naskia akiskia kitu kujamba Ana chizika sjui kwanini🤭🤭