Ni Mimi tuu au na nyie hivyo hivyo

Ni Mimi tuu au na nyie hivyo hivyo

Auxin

Member
Joined
Mar 20, 2023
Posts
42
Reaction score
157
Amani iwe juu yenu

Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.

Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
 
Cheki mkuu inawezekana uko lactose intolerant.Inabidi uache kunywa maziwa au unywe maziwa ambayo ni lactose free.
Lactose ni sukari kwenye maziwa na hupatika pia kwenye products zote za maziwa.
Dalili za lactose intolerance ni kuharisha,kujamba na kuvimbiwa.Wengine hupata maumivu ya tumbo.
 
Amani iwe juu yenu

Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.

Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
Akina James Delicious, marehemu Kaoge, marehemu Lucky Moyo mashine ,Aggrey, Dani mtoto wa mama walianza hivihivi shauri zako.
 
Cheki mkuu inawezekana uko lactose intolerant.Inabidi uache kunywa maziwa au unywe maziwa ambayo ni lactose free.
Lactose ni sukari kwenye maziwa na hupatika pia kwenye products zote za maziwa.
Dalili za lactose intolerance ni kuharisha,kujamba na kuvimbiwa.Wengine hupata maumivu ya tumbo.
Spot on. It's also called lactose malabsorption. Nina hii shida pia. Nikinywa maziwa fresh huwa nakuwa kama nimevimbiwa tumbo linajaa gas.
 
Amani iwe juu yenu

Mara Kwa mara nimejenga mazoea ya kunywa maziwa fresh,mara nyingi hunywa kiasi ya nusu Lita.
Baada ya kunywa baada ya saa Moja na kuendelea naanza kujamba Jamba Hadi nakosa raha Hali hii huendelea Kwa siku nzima yaani 24hours baada ya kunywa.

Je hii Hali ni kwangu tuu au nyie hivyo hivyo?
Je nifanye nn hii Hali isitokee baada ya kunywa maziwa?
Shida yako kitaalamu inaitwa Lactose intolerance yaani sukari ya maziwa inashindikana kumeng'enywa kwa kukosa enzyme husika hivyo.kusababisha gesi , chakufanya aidha uache kabisa kunywa maziwa au utafute vidonge vyenye enzyme ya kusaidia mmeng'enyo wa maziwa kabla ya kunywa lakini kabla ya yote lazima uhakiki kama unashida hio kweli hivyo hebu toa buku ten umuone Dokta alie karibu nawe
 
Back
Top Bottom