Ni lini Chadema Watafungua Kesi Za Majimbo ya Ubunge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni lini Chadema Watafungua Kesi Za Majimbo ya Ubunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VoiceOfReason, Nov 5, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Every minute counts Chadema kama bado haijafungua kesi mahakamani kuhusu majimbo ya magu, shinyanga, segelea, to name just a few wanangoja nini. Knowing kwamba wingi wa wabunge wa upinzani utasaidia sana katika kuchagua Spika, yes i know it will be too late sababu sometimes kesi hizi they can take years, So i say this again no need to delay kusanya all the evidence tuelekee mahakami asap:sad:
     
Loading...