Ni Leo Jioni Pale ...."Karibuni Njooni Tumediteti!" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Leo Jioni Pale ...."Karibuni Njooni Tumediteti!"

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pascal Mayalla, Apr 28, 2012.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,998
    Likes Received: 12,544
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, nawakumbusha tena ile fursa adimu ya kujua kuhusu meditation ni leo saa 12:00 -2:00 pale Russian Cultural Center. Kiingilio ni bure!.

    Karibuni sana njooni tumediteti!.

    Pasco!.

    Update.

    Hiyo siku nilikwenda hapo Russian CC, hatukumediteti tena, bali mabingwa wa meditation walikuja kutuhubiri baadhi ya faida za kumediteti.

    Wametukaribisha kwa mafunzo ya introduction to meditation yanayodumu kwa saa 3. Mafunzo yenyewe hutolewa kwa muda wa saa 1 kwa siku kwa muda wa siku 3 zozote utakazo chagua na muda wa hiyo saa moja ni muda utaouchagua wewe kwa mujibu wa ratiba yako.

    Kituo chao cha mafunzo kiko pale Upanga karibu na Don Bosco, mtaa wa Mathundars jengo limeandikwa Brahma Kumaris Meditation Centre.

    Mimi nitahudhuria hayo mafunzo na nitaleta hizo lessons humu jf.

    Asanteni.

    Pasco
     

    Attached Files:

  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kumeditati ndo nini?
    Inahusiana na Metaphysics?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Pasco,

    Hebu nifahamishe mwenzio mie STD 2 kumediteti ndo nini???
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    nakuja kumeditate......
    ila tunaanzaje.....? nivae nini....?
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    vaa shumisi nyeupe.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    bila nanii.....au na nanii....?

     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Na Bukta ya Kijani..
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    sitaki....lirangi la nanii ndo unaniambia nivae....nitavaa shimizi ya laiti bluu na bukta nyekundu...sawa TANMO....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,991
    Likes Received: 5,155
    Trophy Points: 280
    naogopa
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ile rangi inakupendezea zaidi..
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    ziko meditation nyingi,nyie mnafundisha ipi Pasco? kundalini,mantra,ya yogesh mahesh,ya rose cruciasn...ipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    za siku shem Dena Amsi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    we kweli aspirin kakudatisha,hujui meditation? unajua nini sasa,kufunga pop?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    mwenzangu,zipo meditation za aina nyingi duniani kuna ambazo unaangalia mshumaa tu au ua,na nyingine ( sio utani) zinafanyika uchi wa mnyama.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    unaogopa nini?
     
  17. d

    debito JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hee! uchi tena?preta unaenda?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hii inanifaa sana....naweza kuchagua cha kuangalia...?...na paliponivutia ni hapo pa kubaki na nguo ya kuogea....napenda sana kupata hewa wakati nameditate....
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    yah...nitakwenda kama mapouzi yatakuwa hayo....
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    nishautwika saa hizi Jack Daniel......Meditation itapanda kweli.....................!
     
Loading...