Ni kweli yule binti wa Makumira alibakwa?

Ni kweli yule binti wa Makumira alibakwa?

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
8,612
Reaction score
17,647
Heshima yenu wakuu,

Nimekaa nikatafakari sana kuhusu kifo cha kinyama kabisa cha yule binti wa Makumira.

Wengi wetu habari tulizo zipata mitandaoni ni kuwa alibakwa na wahuni mpaka kupelekea mauti yake.

Hilo sina uhakika nalo sana kwa sababu sijui report ya postmortem ilisema nini ,huenda kweli alibakwa.

Je ikiwa kubakwa kule ilikuwa ni contiguous plan ya wahusika kuficha motives walizokuwa nazo?

Mpaka sasa hivi hakuna taarifa yoyote kutoka polisi juu ya nini kinaendelea kuhusu kuwatafuta hao wahalifu.

Kuna uwezekano ilikuwa organized crime?

Familia ya kizungu aliyokuwa anaishi nao ni kina nani hasa? Wanawakilisha maslahi gani ya Marekani kwa Tanzania?

Ama marehemu kuna vitendo alivyokuwa anajihusisha navyo akashindwa kutimiza wajibu wake hivyo wakamuua kutuma ujumbe fulani hivi kwa kumuua? Na ni kwa kina nani ujumbe huo ulikuwa unatumwa?

Ama kuna taarifa alizotakiwa atoe marehemu pengine juu ya hiyo familia ya kizungu hivyo wakamtesa ili atoe hizo taarifa ? Waliomtesa ni kina nani hasa?

Ni kweli alibakwa kwenye mashamba ya mpunga au alitupwa hapo tu ili kupoteza ushaihidi?

Kuna mengi ya kujiuliza ila hili la kubakwa pekee haliingii akilini na swali la kujiuliza ni nini hasa motives za wauaji?

R.I.P Juliana

chige
 
Sasa wewe unataka mawazo au unataka majibu ya utitiri maswali yako??..yaani maswali kibao utadhani sisi ndo wauajji au tumeshuhudia mauaji
Samahani mkuu kama unaona huna msaada kwenye hili sio lazima ujibu hayo maswali
Kupata mawazo tofauti kunaweza kusaidia kujua ukweli

Asante
 
Kubakwa ni primary
Sababu za kubakwa na utesaji ni secondary( Mara nyingi huwa ni assumption zaidi)
Uchunguzi unaendelea hutakiwi kuingilia mpaka uchunguz ukamilike
 
Kubakwa ni primary
Sababu za kubakwa na utesaji ni secondary( Mara nyingi huwa ni assumption zaidi)
Uchunguzi unaendelea hutakiwi kuingilia mpaka uchunguz ukamilike
Asante mkuu ,japo hoja haijajikita katika kuingilia uchunguzi bali ni kupata uwanja mkubwa zaidi wa mawazo pengine mawazo haya yanaweza kuwa ya msaada zaidi
 
Maswali unayouliza yatakuumiza bure na majibu unayotegemea hutoyapata hapa cha muhimu waza lingine kwakuwa kama wewe hujui sisi tutajuaje
 
Maswali unayouliza yatakuumiza bure na majibu unayotegemea hutoyapata hapa cha muhimu waza lingine kwakuwa kama wewe hujui sisi tutajuaje
Jf kuna kila aina ya wataalamu ,hivyo nimetumia hiyo advantage ya home of great thinkers kupata mawazo tofauti

Nashukuru Mkuu
 
Back
Top Bottom