Ni kweli wasichana wakizungu wana mapenzi ya kweli?

Ni kweli wasichana wakizungu wana mapenzi ya kweli?

waungwana inasemekana mabinti wakizungu wana mapenzi ya kweli kuliko dada zetu wengi wakiafrika, na inasemwa binti wa kizungu akiamua kukupenda anakupenda kweli hata kama huna kitu. je hili ni jambo la kweli? na kama ni kweli kwanini wao wawe na mapenzi ya kweli?

Kuna dakta mmoja wa saikolojia chuo fulani, anadai kuna research ilifanywa dunia nzima kuhusu mitazamo ya wanawake kwenye maisha ya kila siku, na conclusion ikawa kwamba wanawake wanaingiliana kwa asilimia 80, maana yake wengi wao wanafanana haijalishi mwafrika, mzungu mchina, n.k. Kwa upande wa wanaume ilionekana kuwa wanatofautiana mno ki mitazamo.
 
Kuna dakta mmoja wa saikolojia chuo fulani, anadai kuna research ilifanywa dunia nzima kuhusu mitazamo ya wanawake kwenye maisha ya kila siku, na conclusion ikawa kwamba wanawake wanaingiliana kwa asilimia 80, maana yake wengi wao wanafanana haijalishi mwafrika, mzungu mchina, n.k. Kwa upande wa wanaume ilionekana kuwa wanatofautiana mno ki mitazamo.

pengine utakuta hata msemo unaosema wanawake hawapendani una apply kwa wanawake wote duniani sio Tanzania tu au Afrika tu.
 
Back
Top Bottom