Ni kweli Tanga ni bingwa wa mapenzi?

Ni kweli Tanga ni bingwa wa mapenzi?

Hawajui mapenzi washamba hao. Cu...mamaye.

Mkuu kwanini unasema hawajui?
Je unawalinganisha na akina nani hadi useme hawajui?
Basi fahamu ya kuwa siyo kuwa tumeamua kusema wanajua Ila tunasema sababu uzoefu uko hivyo toka zamani Za kale!
Halafu jaribu kujitahidi kuonesha uungwana na ustaarabu japo kidogo hata Kama pengine kwako inakuwa Vigumu !
 
Mmh kuna demu mmoja wa Tanga nilipata kujuana nae kupitia mitandao aiseeee kila siku asubuhi ninapewa mapicha ya utupu kwenye Whatsapp yangu yaani hana aibu hata.

Kesho natumiwa nyingine nina mapicha 123 sasa hivi, Naogopa hata kugonga maana naweza kugonga mkuki.
 
Back
Top Bottom