Ni kweli Tanga ni bingwa wa mapenzi?

Ni kweli Tanga ni bingwa wa mapenzi?

tanga hamna chochote...pakise*nge tu
 
Age,financially sikuwa poa kiasi cha ku-pay billz za familia na utayari katika suala la kuoa ndo vilinikwamisha

Aisee?! Yote maisha tu lakini bora salama!
Ila wale naona wanawezanaga wenyewe Kwa wenyewe!
Hasa upande wa wanaume! Mdada wa Kabila lingine kuolewa na mdigo ujipange!
 
Siyo kila mbrazil anajua kucheza mpira,

Siyo kila mchina anajua kucheza kareti,

Siyo kila mzanzibari ni mvuvi,

Siyo kila mtanga anajua mapenzi,

[emoji51] [emoji16] [emoji119] [emoji119]
 
Siyo kila mbrazil anajua kucheza mpira,

Siyo kila mchina anajua kucheza kareti,

Siyo kila mzanzibari ni mvuvi,

Siyo kila mtanga anajua mapenzi,

[emoji51] [emoji16] [emoji119] [emoji119]

Ni Kweli kabisa !
Lakini kumbuka mara nyingi tunapotaka kufanya maamuzi huwa tunatumia wastani wa kitu ( basing on average) watu wa Tanga wanaongoza Kwenye tasnia ya Mapenzi wengine wakifuatia!
Hapo ukiachilia mbali mambo mengine yaani (otherthings remain constant).
 
Ni Kweli kabisa !
Lakini kumbuka mara nyingi tunapotaka kufanya maamuzi huwa tunatumia wastani wa kitu ( basing on average) watu wa Tanga wanaongoza Kwenye tasnia ya Mapenzi wengine wakifuatia!
Hapo ukiachilia mbali mambo mengine yaani (otherthings remain constant).
Hawajui mapenzi washamba hao. Cu...mamaye.
 
Back
Top Bottom