Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,764
Ms chura-Mzigua90 eti huna maadili?[emoji53][emoji53][emoji53]
Am in it bro. Haya mambo ya kukabana kwa jina la ndoa nika-utumwa fulani hivi.mkuu umeshalijarbu hl ukajionea
Unasema nn kuhusu zile K ambazo muda wote zina natural smell za Condoms?Mama,
K uliyoipenda ujanani unazeeka nayo bila shida...
Wanawake wanaolewa kwa K kiwango eti. Ni sababu mojawapo!
Mfano mdogo tu,unajua kuna K ina-smell kwa kiwango cha juu naturally?Unalijua hilo?Hamna mwanamme halioni hilo!
Hata uwe na adabu vipi,kama k ina mapungufu makubwa kuolewa ni bahati my dear dada!
Waulize wanaume,wewe ni mwanamke huwezi lijua hilo.Na hua hawasemi lolote ni kimya!
Aisee mkuu,zile noma mshua....kumbe ulishakumbana nazo!Unasema nn kuhusu zile K ambazo muda wote zina natural smell za Condoms?
Aalfu mbaya zaidi ukiikuta kwa wife?, ambaye huwa unamuamini saaaanaaaaaa.🙁🙁🙁🙁🙁Aisee mkuu,zile noma mshua....kumbe ulishakumbana nazo!
Aalfu mbaya zaidi ukiikuta kwa wife?, ambaye huwa unamuamini saaaanaaaaaa.🙁🙁🙁🙁🙁
Wengi wenu mna shida tena sana! Mumejaa frustration, visasi na kukata tamaa, hakika ukishakuwa single mother kama haujajiweka kwa Mungu hutokaa uone maisha yana maana zaidi ya kuedeshwa na mihemko huku jamii wakikushangaa.ni hao wachache ulokutana nao usitake kujumlisha kila mtu. kuwa singo maza haimaanishi we ni luzi bol hiyo ni tabia ya mtu husika
Mizinga indirect, unalipia ada ya mtoto asie wako. Wakati baba mtu yupo na mzigo anapewa kwa siri siku dogo kapata kazi/kafanikiwa kimaisha baba mzazi anaibuka/anatembea kifua mbele. Hapo ndo utajua haukuwa kwenye "laiti track"sio wote mkuu, mzinga ni hulka ya mtu tu
Haha Aise et laiti track,, kupeana mzgo hyo ni kweli kwa kuwa tyl wamechanganya damu lkn pia hii sio kwa wote single mother wanakula na baba wa watt wao, hii inategemea na wameachana kwa stairi ganiMizinga indirect, unalipia ada ya mtoto asie wako. Wakati baba mtu yupo na mzigo anapewa kwa siri siku dogo kapata kazi/kafanikiwa kimaisha baba mzazi anaibuka/anatembea kifua mbele. Hapo ndo utajua haukuwa kwenye "laiti track"
Tehee hamnagakwann?
single mother ukikaa nao vzr wanamengi sana ya kujfunza toka kwao, wanastory nzuri sana,,, tatzo ni jamii inawachukulia ndivyo sivyo
KWa nn isiwepo Mkuu. Ipo kama kawa. Unafumba pua kufanya kama vile harufu unayoisikia ni ile normal.Aisee, ukikuta hvyo bado kutakuwa na ndoa kweli hapo?
narudia tena ni hao uliokutana nao! kuwa singo maza hakumbadilishi mtu tabia yake. shida yenu mnakutana na kina Mwajuma ndala ndefu mnafosi kujumlisha kila mtu humo hivi unajua kuwa singo mama ni choice? vinginevyo ningeweza kushikilia mahusiano yasiyo kuwa na kichwa wala miguu ili nipate kufurahisha wakina nyinyi ‘society’Wengi wenu mna shida tena sana! Mumejaa frustration, visasi na kukata tamaa, hakika ukishakuwa single mother kama haujajiweka kwa Mungu hutokaa uone maisha yana maana zaidi ya kuedeshwa na mihemko huku jamii wakikushangaa.
tulia wewe, kusoma hujui huoni hata picha, toa mchango kwanzamsiba wa nani