Ni kweli kuwa January Makamba hagusiki?

Ni kweli kuwa January Makamba hagusiki?

Ni dhahiri na wazi kuwa Waziri January Makamba imemshinda wizara yake kutokana na ukosefu na usumbufu wa huduma ya umeme nchi nzima.

Ninachojiuliza kuwa ameshindikana vipi kuwajibishwa kwa jambo kubwa kama hili na badala yake ameachwa kana kwamba wizara yake inafanya vizuri na hakuna dosari.

Hivi ni kweli January Makamba hawezi kunyooshewa kidole kisa ni mtoto wa Yusuf Makamba? Serikali inatufundisha nini?
Anatosha! Mengine siasa na nogwa!
 
Iko hivi, moja ya wizara ambazo mipigo yake ni rahisi, haraka na mikubwa ni wizara ya nishati.

Yule mstaafu ndo mmiliki wa wizara. Itashikwa na amtakaye yeye na siyo vinginevyo.
Na ashikilie tu ila sisi shida yetu ni hudu umeme upatikane
 
Kwamba hili tatizo la umeme ni siasa tunakosa umeme unasema siasa na nogwa ?
Tatizo limesemwa, na halina njia ya mkato sasa unataka nini? Uwekezaji ndio unafanyika na unachangamoto we unataka mambo yaende smooth, ngumu! Ukibadili waziri wengine wanafikiri ndio dawa ya mgao!
 
Ni dhahiri na wazi kuwa Waziri January Makamba imemshinda wizara yake kutokana na ukosefu na usumbufu wa huduma ya umeme nchi nzima.

Ninachojiuliza kuwa ameshindikana vipi kuwajibishwa kwa jambo kubwa kama hili na badala yake ameachwa kana kwamba wizara yake inafanya vizuri na hakuna dosari.

Hivi ni kweli January Makamba hawezi kunyooshewa kidole kisa ni mtoto wa Yusuf Makamba? Serikali inatufundisha nini?
Agusike Kwa jambo kubwa lipi Hilo? Ndio hagusiki wewe unatakaje?
 
Ni dhahiri na wazi kuwa Waziri January Makamba imemshinda wizara yake kutokana na ukosefu na usumbufu wa huduma ya umeme nchi nzima.

Ninachojiuliza kuwa ameshindikana vipi kuwajibishwa kwa jambo kubwa kama hili na badala yake ameachwa kana kwamba wizara yake inafanya vizuri na hakuna dosari.

Hivi ni kweli January Makamba hawezi kunyooshewa kidole kisa ni mtoto wa Yusuf Makamba? Serikali inatufundisha nini?
Huyu hagusiki ana uhakika wa kuwa capo hadi huyo aliyemuweka astaafu
 
Ni dhahiri na wazi kuwa Waziri January Makamba imemshinda wizara yake kutokana na ukosefu na usumbufu wa huduma ya umeme nchi nzima.

Ninachojiuliza kuwa ameshindikana vipi kuwajibishwa kwa jambo kubwa kama hili na badala yake ameachwa kana kwamba wizara yake inafanya vizuri na hakuna dosari.

Hivi ni kweli January Makamba hawezi kunyooshewa kidole kisa ni mtoto wa Yusuf Makamba? Serikali inatufundisha nini?
Jibu ni ndio
1. Nishati
2. Habari
3. Ardhi
4. Utalii (kwa sasa)
5. Mambo ndani
6. Chakula
7. Kibubu cha hazina
Nk

Anayewagusa kwa nia ya kuondoa tonge anauwezekano wa kuungua mikono, kupata upofu wa macho na akili kuparaganyika

Mhimili uliojichimbia hauwezi, mhimili wa kutunga sheria hauna ubavu na mhimili wa kutafsiri sheria na kuamua changamoto zake utapata kigugumizi. Wenye macho ambao hawaonekani nao wanakwepa na wenye virungu ndo hawathubutu hata kidogo. Wenye mizinga hawajiingizi kwenye masuala ya wanasiasa. wananchi nafasi yao ni kupiga kelele ambazo haziwezi kuzingatiwa.

*Mwenye uwezo wa kumgusa yeyote mwenye mwili wa nyama au upepo ni Mungu aliye hai pekee sio uganga wala majini saba!!!!! Milima ya kule juu ina balaa usipime mtu anatumbukizwa ndani ya pipa linalotokota kwa joto kali anatolewa bila jeraha lolote utamkaribia kumgusa?
 
Jibu ni ndio
1. Nishati
2. Habari
3. Ardhi
4. Utalii (kwa sasa)
5. Mambo ndani
6. Chakula
7. Kibubu cha hazina
Nk

Anayewagusa kwa nia ya kuondoa tonge anauwezekano wa kuungua mikono, kupata upofu wa macho na akili kuparaganyika

Mhimili uliojichimbia hauwezi, mhimili wa kutunga sheria hauna ubavu na mhimili wa kutafsiri sheria na kuamua changamoto zake utapata kigugumizi. Wenye macho ambao hawaonekani nao wanakwepa na wenye virungu ndo hawathubutu hata kidogo. Wenye mizinga hawajiingizi kwenye masuala ya wanasiasa. wananchi nafasi yao ni kupiga kelele ambazo haziwezi kuzingatiwa.

*Mwenye uwezo wa kumgusa yeyote mwenye mwili wa nyama au upepo ni Mungu aliye hai pekee sio uganga wala majini saba!!!!! Milima ya kule juu ina balaa usipime mtu anatumbukizwa ndani ya pipa linalotokota kwa joto kali anatolewa bila jeraha lolote utamkaribia kumgusa?
Tuzidishe maombi ila tuna mtihani mkubwa
 
Ni dhahiri na wazi kuwa Waziri January Makamba imemshinda wizara yake kutokana na ukosefu na usumbufu wa huduma ya umeme nchi nzima.

Ninachojiuliza kuwa ameshindikana vipi kuwajibishwa kwa jambo kubwa kama hili na badala yake ameachwa kana kwamba wizara yake inafanya vizuri na hakuna dosari.

Hivi ni kweli January Makamba hawezi kunyooshewa kidole kisa ni mtoto wa Yusuf Makamba? Serikali inatufundisha nini?
Hamuelewi kinachoendelea kwenye umeme au ni roho mbaya tu? Au ndiyo sukuma gang mpo kazini?
 
Hakuna kipindi chochote ambacho umeme haukukatika, ila ni kweli kipindi cha mwamba hatukuwahi kuwa na mgao wa umeme kwasababu JPM aligoma mitambo isizimwe kufanyiwa maintenance!, hivyo I run mpaka ife!. Samia alipoingia ndio akaruhusu maintenance!. JPM angeendelea kuishi kidogo tuu, nchi ingeingia gizani!.
P
Umeandika ujinga uliopitiliza.
 
Umeandika ujinga uliopitiliza.
na Mmesikia uko kua umeme untakiwa kuuzwa south africa, nashangaa hapa kwetu zima washa kama hii ila tunataka kuuza umeme hv kweli kabisa sisi raia wa nchi wenye haki na nchi hii hatuna maana
 
Kwa mgao unaoendelea nchini na propaganda zake hakufaa hata unaibu wa wizara ya michezo.
 
Jibu ni ndio
1. Nishati
2. Habari
3. Ardhi
4. Utalii (kwa sasa)
5. Mambo ndani
6. Chakula
7. Kibubu cha hazina
Nk

Anayewagusa kwa nia ya kuondoa tonge anauwezekano wa kuungua mikono, kupata upofu wa macho na akili kuparaganyika

Mhimili uliojichimbia hauwezi, mhimili wa kutunga sheria hauna ubavu na mhimili wa kutafsiri sheria na kuamua changamoto zake utapata kigugumizi. Wenye macho ambao hawaonekani nao wanakwepa na wenye virungu ndo hawathubutu hata kidogo. Wenye mizinga hawajiingizi kwenye masuala ya wanasiasa. wananchi nafasi yao ni kupiga kelele ambazo haziwezi kuzingatiwa.

*Mwenye uwezo wa kumgusa yeyote mwenye mwili wa nyama au upepo ni Mungu aliye hai pekee sio uganga wala majini saba!!!!! Milima ya kule juu ina balaa usipime mtu anatumbukizwa ndani ya pipa linalotokota kwa joto kali anatolewa bila jeraha lolote utamkaribia kumgusa?
Madini.

Nusu mtu nusu Pepo hao.
 
Back
Top Bottom