Ni kweli kura za ubunge Arusha mjini zinarudiwa kuhesabiwa?


F

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
2
Points
0
F

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 2 0
Wana Jf nimepata taarifa ambazo naweza kuziita siyo rasmi lakini ni muhimu kuzifanyia kazi, kwamba kura za ubunge Arusha mjini zinarudiwa kuhesabiwa. Mwenye taarifa kamili kuhusu suala hili aweke hadharani.
 
M

Mtokambalisana

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

Mtokambalisana

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Wana Jf nimepata taarifa ambazo naweza kuziita siyo rasmi lakini ni muhimu kuzifanyia kazi, kwamba kura za ubunge Arusha mjini zinarudiwa kuhesabiwa. Mwenye taarifa kamili kuhusu suala hili aweke hadharani.
Jamani WATANGANYIKA ni lini TUTAAMKA?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,704
Likes
367
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,704 367 180
Wawaalike watoto wa darasa la tatu kuhesabu.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,014
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,014 280
kazi kweli wanarudia ambapo chadema imeshindfa tu pengine no........hii hujuma hatutaikubali hata kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988