Ni kweli Diamond anamkula Tunda?


M

murume

Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
47
Likes
23
Points
15
Age
42
M

murume

Member
Joined Sep 14, 2013
47 23 15
Wadau, hii imekaaje?

Habari zinazosambaa kuwa Diamond kampachika mimba Tunda ni za kweli? Na huyu msanii naona sasa anapotea na kuzazaa hovyo sio uanaume.

Hata kama una hela ya kuwatunza kwanza hao wanawake naona hakuna mapenzi hapo zaidi ya masilahi na sofa.
 
M

murume

Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
47
Likes
23
Points
15
Age
42
M

murume

Member
Joined Sep 14, 2013
47 23 15
Wadau hii imekaaje habari zinazosambaa kuwa diamond kampachika mimba tunda ni za kweli ? Na huyu msanii naona ss anapotea kuzazaa hovyo sio uanaume hata kama Una hela ya kuwatunza kwanza hao wanawake naona hakuna mapenzi hapo zaidi ya masilahi na sofa.
I mean na sifa.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,151
Likes
7,531
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,151 7,531 280
Kuna jukwaa la entertainment, udaku/gossip, peleka huko watachangia
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,242
Likes
6,707
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,242 6,707 280
Simba yupi.? Simba timu, simba mnyama, simba ras au simba mabati?
 
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
2,393
Likes
779
Points
280
Puppy

Puppy

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
2,393 779 280
Wewe umesikia, halafu hapo hapo ukatoa hukumu na lawama juu.

Bora haukuwa Hakimu asee. Endelea kuchuuza viwalo boss
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
14,517
Likes
26,024
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
14,517 26,024 280
Sasa humu nani alikuwa ameshika mguu wa tunda wakati analiwa?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,021
Likes
3,157
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,021 3,157 280
Huyu jamaa hatumii condom?kweli?sielewi imekaaje hii maana alimpa mimba sijui wema ikatoka,akampa hamissa kuna mwanafunzi alisemaga pia amepewa mimba sasa na huyu Tunda naye dah.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,360
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,360 280
fresh tu, kama anawatunza na wao wanajitegegesha ye afanyaje, ndio wakati wake huu, ukumbuke kuwa huyu jamaa kabla hajawa superstaa alikuwa anapiga nyeto, sasa mwache awakamue tu
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,469
Likes
1,194
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,469 1,194 280
utamu wa tunda aulizwe kiongozi wa double m sound.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,822
Likes
9,251
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,822 9,251 280
Wenye mimba wametulia wewe kinakuwasha.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,080
Likes
9,273
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,080 9,273 280
Huyu jamaa ni jasiri kweli kuuza mechi kwa malaya kama Tunda, Zari, Mobeto,Wema,Peni,nk inahitaji roho ngumu
 
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
534
Likes
298
Points
80
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
534 298 80
Hebu tujadi maswala ya msingi yanayotuhusu. Tuache kujadili maisha ya mtu. Yanatusaidia nini? Pambana na hali yako
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,682
Likes
119,507
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,682 119,507 280
Wadau, hii imekaaje?

Habari zinazosambaa kuwa Diamond kampachika mimba Tunda ni za kweli? Na huyu msanii naona sasa anapotea na kuzazaa hovyo sio uanaume.

Hata kama una hela ya kuwatunza kwanza hao wanawake naona hakuna mapenzi hapo zaidi ya masilahi na sofa.
Naona umemtuhumu na kumhukumu moja kwa moja.. Sometimes maisha ya wengine tusiyafanye ndio mada Kwenye maisha yetu, tutaishia kufa na umaskini huku wale tunaowajadili kila siku wakizidi kupeta
 

Forum statistics

Threads 1,235,315
Members 474,525
Posts 29,218,130