Ni kweli application letter zinasomwaga TAMISEMI?

Boeing787-8

JF-Expert Member
Aug 16, 2018
453
1,000
Wakuu, hope mko poa.

Nimekuta mjadala wa vijina walikuwa wanamponda dogo mmoja, eti anajikunja kuandika application latter kali uku, wakimuambia kuwa Tamisemi hawajiangaishagi kusoma application letter za waombaji wa ajira za ualimu.

Last year waombaji walikuwa karibia zaidi ya 100,000 (zaidi ya laki). Je, ni kweli Tamisemi wanapitiga application latter zaidi ya laki!

Tiririka
 

Craig

JF-Expert Member
Feb 9, 2013
1,128
2,000
Sasa Kama Kuna walimu wanasahihisha mitihani ya secondari za Tanzania nzima (sijui wanakuwa laki ngapi) kwa miezi mitatu, ili kuhakikishia mtu anafaulu kwa kustahili.

Iweje Tamisemi washindwe kukodi walimu wawawsaidie kusoma barua yaani kusoma siyo kusahihisha tena barua laki moja ili kuhakikisha mtu anapata kazi kwa kustahili, siyo kufaulu mtihani.

Ukitaka ujue wanasoma tulia mpaka utakapoona umetoswa kwenye list. Subiri ndiyo utajua matiti ya mwanamke ameumbiwa mtoto kunyonya au kumfurahisha baba.
 

Boeing787-8

JF-Expert Member
Aug 16, 2018
453
1,000
Haaa me siombi ajira lakini pia mwenye mkono mrefu(connection) na masomo yenye soko physics na math wataula, we jikunje uandike barua utaambulia unyoya
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
2,081
2,000
Sasa Kama Kuna walimu wanasahihisha mitihani ya secondari za Tanzania nzima (sijui wanakuwa laki ngapi) kwa miezi mitatu, ili kuhakikishia mtu anafaulu kwa kustahili...
Kwa wanawake wasio nyonyesha matiti yao sio halali kwa baba?
 

Rumi96

JF-Expert Member
Sep 17, 2019
428
1,000
Ni vema ukaandika barua kama utaratibu unataka hivyo. Vinginevyo utajutia kwa kupuuza. Kheri kutimiza wajibu kuliko kupuuza
Mkuu, nimesoma comments zako, uko positive sana sana, ahsante kwa kututia moyo tusio na cha connections ila tunaamini katika ufanisi na kuwa vizuri, yaani competent. Kwa imani yangu, ubarikiwe.
 

Kitombile

JF-Expert Member
Mar 21, 2021
618
500
Sasa Kama Kuna walimu wanasahihisha mitihani ya secondari za Tanzania nzima (sijui wanakuwa laki ngapi) kwa miezi mitatu, ili kuhakikishia mtu anafaulu kwa kustahili.

Iweje Tamisemi washindwe kukodi walimu wawawsaidie kusoma barua yaani kusoma siyo kusahihisha tena barua laki moja ili kuhakikisha mtu anapata kazi kwa kustahili, siyo kufaulu mtihani.

Ukitaka ujue wanasoma tulia mpaka utakapoona umetoswa kwenye list. Subiri ndiyo utajua matiti ya mwanamke ameumbiwa mtoto kunyonya au kumfurahisha baba.
🤣🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom