Jamani hebu tuache kuwapa majina mabaya wanawake, mfano sket, chupi, Sidiria, vicheche, milupo, hadi tunadiriki kuwaita majina ya viungo vyao! Lkn wanawake ni viumbe wavumilivu sana, tunatukana tusi la kiungo cha mwanamke mbele yao, lkn wananyamaza kimya. Akivaa vibaya ndo atakiona cha mtema kuni wengine wanaweza hata kumvua nguo hadharani. Mbona wao tukikosea hawasemi kitu, tusitumie udhaivu wao kuwanyanyasa, ila tuwaelekeze kwa upendo na upole. Na hivi ndo vitu wanawake wa kitanzania walipaswa kuviweka sawa ili aonekane nae ni mtu kuliko kugombea nafasi 50/50 za bure bungeni. Wanaume wajanja sana, kila mtachohitaji tutawapa, lkn angalieni vitu vya msingi, ukisha pewa hadhi ya utu hayo mengine yanakuja yenyewe. Unaweza ukawa kiongoz lkn ukahujumiwa au wasikusikilize kisa tu wanakuona demu ukaishia kutumia nguvu na silaha. Tuifanye jamii imkubali mwanamke na kumheshimu na wapo vizuri tu hata usipo wawezesha, they just need our support.