Ni kama nyuso za Watanzania zimefunguka!

Ni kama nyuso za Watanzania zimefunguka!

Watz bana alipoingia Mkapa walishangilia na kupiga vifijo, alipoingia Kikwete walishangilia na kupiga vifijo, akaingia John pia walipiga vifijo na kushangilia na sasa Mwana mama wanampigia vifijo na kushangilia. Baada ya muda watakuja tofauti.
 
Nimefanya uchunguzi wangu binafsi nimeona na kujiridhisha pasi na shaka kwamba nyuso za watanzania zimefunguka!! Kuna ki faraja fulani ndani yao. Vijiwe vingi sasa vinaanza kuongea mambo ya matumaini...

Ni kama nchi imepata uhuru vile !! Kuna kitu kwa kweli kimo ndani ya hawa watanzania.

Nafikiri hata na nyie wenzangu mmeona wenyewe hali ya nchi ilivyo kwa hizi siku tatu nne....

Watalaam wa saikologia ya binadamu pia wataniunga mkono....
Hatukuungi mkono mzee baba.
Je, unaongelea watanzania wa mkoa wa jamii forum? Yaani mkoa unaofikirika tu na upo mtandaoni. !!!
Sasa sisi watanzania wa mikoa halisi twafurahishwa na Nini kwa sasa?.
Je, ni kufiwa na rais wetu wa awamu ya tano?.
Je, Ni kupata rasi mpya katika mazingira ya kufiwa?
Je, Ni report ya CAG,
Je, Ni ubaya unaotajwa dhidi ya hayati raisi wa awamu ya tano?

Ee mtoa mada, kweli haya ndiyo mambo ambayo unafikiri watanzania twayafurahia, Kama jinsi uyafurahiavyo wew ulie mjinga Kama mke wa Ayubu ???!!!!;!
 
Nimefanya uchunguzi wangu binafsi nimeona na kujiridhisha pasi na shaka kwamba nyuso za watanzania zimefunguka!! Kuna ki faraja fulani ndani yao. Vijiwe vingi sasa vinaanza kuongea mambo ya matumaini...

Ni kama nchi imepata uhuru vile !! Kuna kitu kwa kweli kimo ndani ya hawa watanzania.

Nafikiri hata na nyie wenzangu mmeona wenyewe hali ya nchi ilivyo kwa hizi siku tatu nne....

Watalaam wa saikologia ya binadamu pia wataniunga mkono....
Hakika
 
Watz bana alipoingia Mkapa walishangilia na kupiga vifijo, alipoingia Kikwete walishangilia na kupiga vifijo, akaingia John pia walipiga vifijo na kushangilia na sasa Mwana mama wanampigia vifijo na kushangilia. Baada ya muda watakuja tofauti.
Watanzania wa wap hao? Mimi mbona sikushangilia alipoingia John?
 
2015 watanzania tulichagua vumbi,tukawa tunakohoa kwa takribani miaka sita
 
Hatukuungi mkono mzee baba.
Je, unaongelea watanzania wa mkoa wa jamii forum? Yaani mkoa unaofikirika tu na upo mtandaoni. !!!
Sasa sisi watanzania wa mikoa halisi twafurahishwa na Nini kwa sasa?.
Je, ni kufiwa na rais wetu wa awamu ya tano?.
Je, Ni kupata rasi mpya katika mazingira ya kufiwa?
Je, Ni report ya CAG,
Je, Ni ubaya unaotajwa dhidi ya hayati raisi wa awamu ya tano?

Ee mtoa mada, kweli haya ndiyo mambo ambayo unafikiri watanzania twayafurahia, Kama jinsi uyafurahiavyo wew ulie mjinga Kama mke wa Ayubu ???!!!!;!
Tatizo unapojiona umeelewa sana kumbe hujaelewa kitu! Kinachozungumzwa hapo si kufiwa au chochote, wewe ni mtanzania wa wapi? Ambaye huelewi ?

Kwahiyo unataka kusema tungetakiwa kuendelea vile siyo?, hakuna uhuru wa maoni, hakuna uhuru wa habari, kila siku ni kusifia vingine visivyo na msingi, viongozi walifika hatua ya kutishia wananchi hadharani na serikali yako unayoipigania ikakaa kimya

Kama kiongozi wa nchi kadiriki kusema ilifika hatua hela zikawa zinachukuliwa kwa nguvu, wafanyabiashara wanakimbia nchi, wewe ni nani unayeikataa auheni iliyopo sasa angalau kidogo?


Tulifika pabaya mno.....

SIKU ZOTE HAKI YA MTU HUPATIKANA TU HAIJALISHI NI LINI IJAPOKUWA ITACHELEWA, ILA 100% ITAPATIKANA
 
biashara zimefunguka za kuuza unga na wafanyabiashara haramu wadanganyifu ndio nyuso zimefunguka
 
Nimefanya uchunguzi wangu binafsi nimeona na kujiridhisha pasi na shaka kwamba nyuso za watanzania zimefunguka!! Kuna ki faraja fulani ndani yao. Vijiwe vingi sasa vinaanza kuongea mambo ya matumaini...

Ni kama nchi imepata uhuru vile !! Kuna kitu kwa kweli kimo ndani ya hawa watanzania.

Nafikiri hata na nyie wenzangu mmeona wenyewe hali ya nchi ilivyo kwa hizi siku tatu nne....

Watalaam wa saikologia ya binadamu pia wataniunga mkono....
Ni kama nchi imepata uhuru vile !! Kuna kitu kwa kweli kimo ndani ya hawa watanzania.[emoji1534][emoji1534][emoji1548][emoji1548][emoji1548][emoji1752][emoji1752][emoji1752]
 
Mi kitu nilichojifunza ni "heri kumfadhili mbuzi,utakunywa hata mchuzi..lakini si kumfadhili binadamu,binadamu si mtu mzuri" hili nimejifunza,na nitaitumia ktk maisha yangu kama kanuni,kuanzia juzi simuamini binadamu yoyote aisee
😂😂😂no hatari hata mm nimeligundua hilo,kupitia viongozi waliobaki sasa kama ndugai,kingwangala na wengine walivyogeuka ghafla.
binadamu anakugeuka muda wowote.

Yaani hawajui wanasimamia nini hata,wanabadilika badilika kama vinyonga vile,hiki kizazi cha viongozi wa aina hii ni majanga.
Magufuli alikua na madhaifu yake ila alikua na msimamo,napenda sana kiongozi mwenye msimamo hata asipofanya kitu,sio kua na watu wanafiki wanafiki,leo wanasema hivi,kesho wamebadilika ghafla


Yaani ni bora wangenyamaza tu,wanajidhalilisha sana
 
biashara zimefunguka za kuuza unga na wafanyabiashara haramu wadanganyifu ndio nyuso zimefunguka
Hapana Mkuu, nafikiri way forward ya Mama pamoja na riport ya CAG imeamsha hamasa hii

Nchi imerudisha tabasamu., ni kama vile nchi ilikuwa imekabwa roba ya mbao sasa imeanza kuachiliwa - nchi inafurahia kupata oxygen.
 
Ilikua watu tunaogopa kukomenti mana utapewa kesi ya uhujumu uchumi


Ikibidi unapotezwa kabisa na wasiojulikana.---- Watz tuliishi kwa hofu ya kutokuaminiana, unakaa na mtu humuamini ukidhani huenda labda ni agent wa Wasiojulikana. Tulifikia pabaya sana.
 
Nimefanya uchunguzi wangu binafsi nimeona na kujiridhisha pasi na shaka kwamba nyuso za watanzania zimefunguka!! Kuna ki faraja fulani ndani yao. Vijiwe vingi sasa vinaanza kuongea mambo ya matumaini...

Ni kama nchi imepata uhuru vile !! Kuna kitu kwa kweli kimo ndani ya hawa watanzania.

Nafikiri hata na nyie wenzangu mmeona wenyewe hali ya nchi ilivyo kwa hizi siku tatu nne....

Watalaam wa saikologia ya binadamu pia wataniunga mkono....
Mkuu yote unayo sema ni kweri kabisa,lakini upande wangu ni mapema sana kufurahia,mm kwa sasa si muamini mwana ccm yoyote,kipindi cha uchaguzi nilikua upande wa ccm ila baada ya mgufuli kufa nimegundua kumbe hawa ccm ni wanafiki sana,kwa nini walituaminisha kua magufuli kafanya mambo mengi sana,wote tulisikia zikiletwa hoja bungeni za tutamuongezea mda atake asitake tuta mlazimisha,leo magufuli kafa hao hao wana geuka tena wana aanza kumshambulia,walikua wana maanisha nini kumsifia sana kias hicho?nawaomba watanzania wenzengu tuikatae ccm na mambo yao ni wachawi kabisa wapo kwa ajiri ya matumbo yao tu.
 
Tatizo unapojiona umeelewa sana kumbe hujaelewa kitu! Kinachozungumzwa hapo si kufiwa au chochote, wewe ni mtanzania wa wapi? Ambaye huelewi ?

Kwahiyo unataka kusema tungetakiwa kuendelea vile siyo?, hakuna uhuru wa maoni, hakuna uhuru wa habari, kila siku ni kusifia vingine visivyo na msingi, viongozi walifika hatua ya kutishia wananchi hadharani na serikali yako unayoipigania ikakaa kimya

Kama kiongozi wa nchi kadiriki kusema ilifika hatua hela zikawa zinachukuliwa kwa nguvu, wafanyabiashara wanakimbia nchi, wewe ni nani unayeikataa auheni iliyopo sasa angalau kidogo?


Tulifika pabaya mno.....

SIKU ZOTE HAKI YA MTU HUPATIKANA TU HAIJALISHI NI LINI IJAPOKUWA ITACHELEWA, ILA 100% ITAPATIKANA
Umejibu vema , na kwa point zako kuna chembechembe za ukweli , lakini ukweli wenyewe Bado, kwa kuzingatia point nilizotoa .
Kwamba Bado wakati wa kujiona wenye furaha,
Bado tunapewa ripoti mbaya ya matumizi ya hasara katika mashirika ya umma, pamoja na wizi na ubadhilifu, kweli haya mambo yanamfurahisha Nani Kama si mwizi na mbadhirifu mwenyewe..
 
Kwa kweli tumepata uhuru. Hata kwenye makundi ya WhatsApp unaona waliokuwa wanaogopa kabisa kuchangia chochote kwenye mijadala, sasa wanafunguka.

Mpaka wabunge pale mjengoni nao wamepata uhuru.....tukianza na Mh 'Supika'.

JPM alituweza kweli!
Hakuna alilotuweza, mpuuzi tu yule.
 
Back
Top Bottom