Nyumba za kupanga
kuna mambo. Jana usiku jamaa karudi home na msichana wa kazi ambaye
katumiwa na ndugu zake kijijini.
Asubuhi hii full kindumbwe ndumbwe mke kamaind full ugomvi eti huyo ni
mke mwenza sio beki 3 kisa kaona house girl kajaaliwa ushape. Je
mfanyakazi wa ndani anatakiwa aweje.
Kinamama naomba ushauri kwani na mimi ndio naelekea kuafuta house girl
3.
hapana that is disrespectful,labda kama mwanaume mwenyewe nawe huna akili mara kumi mkagegedane kwenye banda la kuku nje huko ila chumbani??? f****k.....hell noTunajua hilo ukisafiri anahamia chumba cha baba na mama! Halafu miezi michache unaanza kuona kitumbo kimeumuka!
hapana that is disrespectful,labda kama mwanaume mwenyewe nawe huna akili mara kumi mkagegedane kwenye banda la kuku nje huko ila chumbani??? f****k.....hell no
View attachment 225714
Kumbe huyu dada ameshapata kazi!
Nyumba za kupanga kuna mambo. Jana usiku jamaa karudi home na msichana wa kazi ambaye katumiwa na ndugu zake kijijini.
Asubuhi hii full kindumbwe ndumbwe mke kamaind full ugomvi eti huyo ni mke mwenza sio beki 3 kisa kaona house girl kajaaliwa ushape. Je mfanyakazi wa ndani anatakiwa aweje.
Kinamama naomba ushauri kwani na mimi ndio naelekea kuafuta house girl 3.
🙂 🙂 🙂
House girl akiwa chombo ndiyo vizuri.... Siyo unakaa na mtoto wa watu utadhani hana haki ya kuwa mwanamke.
si ndo hapo,ni mambo ya ajabu sana. housegirl ana kuhusu nini mpaka baba mwenye nyumba ndo umtafute? wababa wa kizazi hiki ni majanga kweli
View attachment 225714
Kumbe huyu dada ameshapata kazi!
ha ha ha huyo hausi gelo angekua kwako ungeongeza password na pattern zingine
View attachment 225714
Kumbe huyu dada ameshapata kazi!
ha ha ha kocha wa teammichepukoHahaha nishamaliza majina ya wachezaji wote wa arsenal kua password