Ni house girl au mke mwenza

Ni house girl au mke mwenza

Big Lion

Member
Joined
Jan 5, 2015
Posts
46
Reaction score
15
Nyumba za kupanga kuna mambo. Jana usiku jamaa karudi home na msichana wa kazi ambaye katumiwa na ndugu zake kijijini.

Asubuhi hii full kindumbwe ndumbwe mke kamaind full ugomvi eti huyo ni mke mwenza sio beki 3 kisa kaona house girl kajaaliwa ushape. Je mfanyakazi wa ndani anatakiwa aweje?.

Kina mama naomba ushauri kwani na mimi ndio naelekea kuafuta house girl 3.
 
Inferiority complex at work...kwani jamaa hawaoni wenye hizo shepu huko nje?..Ni uwoga wake tu
 
Hajiamini tuu,anaweza kuja mwenye sura mbaya na amakchukulia mume,i wish angemuona mfanya kazi wangu Mashallah mrembo sana...
 
labda kwasababu kaone toto shepu ya ukweli anaogopa kuibiwa. cha msingi ni kujiamini tu na kama wanandoa wanaaminiana hayo hayawezi hata kutokea.
 
Nyumba za kupanga kuna mambo. Jana usiku jamaa karudi home na msichana wa kazi ambaye katumiwa na ndugu zake kijijini.

Asubuhi hii full kindumbwe ndumbwe mke kamaind full ugomvi eti huyo ni mke mwenza sio beki 3 kisa kaona house girl kajaaliwa ushape. Je mfanyakazi wa ndani anatakiwa aweje.

Kinamama naomba ushauri kwani na mimi ndio naelekea kuafuta house girl 3.

1423553586366.jpg
Kumbe huyu dada ameshapata kazi!
 
​tatizo la kutojiamini hili............jamaa anaweza akajidai anamrudisha kijijini na akampangia chumba hapo town na akaendelea kula mzigo
 
Nyumba za kupanga kuna mambo. Jana usiku jamaa karudi home na msichana wa kazi ambaye katumiwa na ndugu zake kijijini.

Asubuhi hii full kindumbwe ndumbwe mke kamaind full ugomvi eti huyo ni mke mwenza sio beki 3 kisa kaona house girl kajaaliwa ushape. Je mfanyakazi wa ndani anatakiwa aweje.

Kinamama naomba ushauri kwani na mimi ndio naelekea kuafuta house girl 3.
picha pliz hiyo itakuwa hadithi sasa.
 
House girl akiwa chombo ndiyo vizuri.... Siyo unakaa na mtoto wa watu utadhani hana haki ya kuwa mwanamke.
 
Huwa nashangaa baba mwenye nyumba akijihusisha na kutafuta housemaid....hata kama ndugu zake wameleta. Hii inatakiwa iwe upande wa mke au yeye mke atafute mfanyakazi kutokana na matakwa yake.
 
labda kwasababu kaone toto shepu ya ukweli anaogopa kuibiwa. cha msingi ni kujiamini tu na kama wanandoa wanaaminiana hayo hayawezi hata kutokea.

Aaaa wapi wanaume si wakuamini haswa kwenye suala la papuchi mpya!
Ni sawa na kumuachia fisi bucha ya nyama alinde!
 
Huwa nashangaa baba mwenye nyumba akijihusisha na kutafuta housemaid....hata kama ndugu zake wameleta. Hii inatakiwa iwe upande wa mke au yeye mke atafute mfanyakazi kutokana na matakwa yake.

si ndo hapo,ni mambo ya ajabu sana. housegirl ana kuhusu nini mpaka baba mwenye nyumba ndo umtafute? wababa wa kizazi hiki ni majanga kweli
 
​tatizo la kutojiamini hili............jamaa anaweza akajidai anamrudisha kijijini na akampangia chumba hapo town na akaendelea kula mzigo

Sawa tu kuliko kumuweka ndani na kumchapia kwenye kitanda cha mkewe!
 
Huwa nashangaa baba mwenye nyumba akijihusisha na kutafuta housemaid....hata kama ndugu zake wameleta. Hii inatakiwa iwe upande wa mke au yeye mke atafute mfanyakazi kutokana na matakwa yake.

Kweli kabisa kabisa!
 
House maid akipanda cheo anakua mke
 
Sawa tu kuliko kumuweka ndani na kumchapia kwenye kitanda cha mkewe!
​jamani kwani akimuweka humo ndani atamchapia kitandani kwa mkewe nae atakuwa amekosa aibu, anamuibukia huko huko anakolala au stoo
 
​jamani kwani akimuweka humo ndani atamchapia kitandani kwa mkewe nae atakuwa amekosa aibu, anamuibukia huko huko anakolala au stoo

Tunajua hilo ukisafiri anahamia chumba cha baba na mama! Halafu miezi michache unaanza kuona kitumbo kimeumuka!
 
Back
Top Bottom