Ni hatua zipi za kumuoa mwanajeshi?

Ni hatua zipi za kumuoa mwanajeshi?

Hhaaaa JF bhana....ngoja aonjwe na Sergent Kafuruma kwanza mengine baadae..!!
 
Mpaka sasa nimeshaonja joto ya jiwe ila ndo nampenda sasa na nimeshalipa mahari, niambieni nifanyeje

hata kama hakufai utamuoa kwasababu ni penzi bichi na umeshatoa mahari?!..jitathimini acha kukurupuka mkuu...
 
Nimekuelewa, kwasababu ndio anaanza, hata kama ametimiza huo umri, anatakiwa akae muda gani ndio aombe ruhusa ya kuolewa

ni miaka 26 tu so kama ana miaka chini ya hapo u hv to wait mpaka afkishe miaka hyo bt zaman ilikuwa unasubl miaka 6 baada ya kuingia jeshn bt nw ni miaka 26
 
Back
Top Bottom