Starehe za matajiri ni zipi?

Starehe za matajiri ni zipi?

Ikiwa ngono ni tendo la masikini na ndio starehe yao kubwa inavyosemekana!
Hawa matajili starehe kubwa ni zipi?
Tuambiane ili watakao kuwa wanatoka kwenye Lindi la umasikini na vipato vya kati juu, wafahamu uelekeo wao?
Pombe na wanaume.wenzao sasa hivi.sio.wanawake tena imekuwa men to men no fear wanafirana tu kwa kwenda mbele
 
Ikiwa ngono ni tendo la masikini na ndio starehe yao kubwa inavyosemekana!
Hawa matajili starehe kubwa ni zipi?
Tuambiane ili watakao kuwa wanatoka kwenye Lindi la umasikini na vipato vya kati juu, wafahamu uelekeo wao?
Kusingekuwa na ngono Sisi maskini tungeponea wali? Asante Mungu kwa kuleta mapenzi
 
Wengine wanakunywa very expensive alcohol, yaani yeye kunywa pombe chupa 1m ndio starehe yake.

Wengine flights za huku na kule ndio starehe zao, mara visiwa gani sijui.

Sasa najiuliza, unaenda Maldives huna mwanamke pembeni, havina raha walaaa.

On a serious note: matajiri wengi wanafurahia kuongeza ukwasi wao, ndio maana wengi ni workaholic.
 
1789384492553.jpg
 
Back
Top Bottom