Ni haram kwa mwanamke kupanda bodaboda -GARISA

Ni haram kwa mwanamke kupanda bodaboda -GARISA

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
13,264
Reaction score
4,747
watu wa garisa Wanasema ni haram kwa mwanamke kupakizwa kwenye bodaboda kwa muhjibu wa dini zote hivyo mwanamke akionekana hushushwa kwa nguvu
 

Attachments

Wapuuzi hawawezi kumpangia mtu maisha kwa ajili ya misimamo yao ya kipuuzi huo Ujinga watawala wa Kenya waupige marufuku..Kenya ni nchi huru si nchi ya kidini
 
Wapuuzi hawawezi kumpangia mtu maisha kwa ajili ya misimamo yao ya kipuuzi huo Ujinga watawala wa Kenya waupige marufuku

Mbona huko mmepangiwa maduka msifungue kabla ya saa 4 asubuhi jumamosi na hamfungui

Mbona mlikatazwa kumuombea Tundu na mkafyata

Kwa hiyo usiingilie ya watu we unaweza kushangaa ya kwao kumbe we una ya ajabu zaidi
 
Kenya ni koloni ya al shabaab. What alshabaab says goes.
 
Dah .....kuna wakati nilifanya kazi ya bodaboda....ni raha sana....full majoto[emoji87] [emoji41] [emoji13]
 
Mbona huko mmepangiwa maduka msifungue kabla ya saa 4 asubuhi jumamosi na hamfungui

Mbona mlikatazwa kumuombea Tundu na mkafyata

Kwa hiyo usiingilie ya watu we unaweza kushangaa ya kwao kumbe we una ya ajabu zaidi
hahaaaaaa umemjibu vyema sana
 
Unaweza ukawalaumu wale Budha wa kule Mynmar, ila ukichunguza unaweza ukapata logic ya kile wakifanyacho. Hawa jamaa unaweza ukawakarabisha vizuri tu lakini ghafla utaona wanaanza kukupangia masharti ya namna ya kuishi nao tena hukubwakifanya mashambulizi dhidi yenu. Si vizuri kuleta malumbano ya kidini lakini hilo ni gumu sana kwakuwa wao huja wakiwa tayari wametanguliza na kujizungushia udini na kuufanya kama kinga ya kutohojiwa wala kuwajibika kwa lolote
 
Back
Top Bottom